ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

ตัวอย่างการเล่น Auto Medley ใน eXtreme Karaoke

<< < (2/12) > >>

เอกชัยเซอร์วิส:

--- อ้างจาก: ฅนราศีตุล ที่ วันที่ 24 มีนาคม  2009, 14:54:55 น. ---ไม่น่าอัดมานะ ต้องเอาวิธีทำมา เอามาเลย 555 เพราะผม เป็นแค่ 8 0

--- End quote ---

เห็นด้วยหนึ่งเสียงครับ ถ้ามีวิธีเล่นด้วย สมบูรณ์เลยครับ

สันต์:
เล่นเมดเล่ย์ จังหวะเท่าเดิม จังหวะ 8 เร็ว 0 มีปัญหาบางเพลงเนื้อปาดล่วงหน้าไปก่อน นักร้องร้องไม่ได้ เช่นเพลงแฟนเคยมี ผู้ใดเคยลองไหมครับ สาเหตุเพราะอะไร ผู้ใดรู้ช่วยบอกด้วยครับ

วี บุญนิยม:

--- อ้างจาก: ครูภูม ที่ วันที่ 24 มีนาคม  2009, 15:44:12 น. --- :em01: อยู่ใน V ต่อไปชัวร์ 100%
 :em24: ปรับปรุงคุณภาพเสียงใหม่ดีขึ้นกว่าเดิม มาก ๆๆ
 :em32: ผมก็รอ ๆๆๆ

รอด้วยครับ ข่าวว่าเนียนกว่าเดิมเยอะ ทุกฟังก์ชั่น เต็มใจรอครับ.

วี บุญนิยม:

--- อ้างจาก: rangsan ที่ วันที่ 24 มีนาคม  2009, 15:47:08 น. ---เล่นเมดเล่ย์ จังหวะเท่าเดิม จังหวะ 8 เร็ว 0 มีปัญหาบางเพลงเนื้อปาดล่วงหน้าไปก่อน นักร้องร้องไม่ได้ เช่นเพลงแฟนเคยมี ผู้ใดเคยลองไหมครับ สาเหตุเพราะอะไร ผู้ใดรู้ช่วยบอกด้วยครับ

ลองแล้วไม่เป็นครับ ท่านลองตรวจสอบในเนื้อเพลงมีการแก้ไขหรือเปล่า
บางคนแก้ไขเอาชื่อคนทำออก แล้วใส่ช่องว่างไว้ ทำให้เนื้อไม่ตรงครับ.

ddt:

--- อ้างจาก: ฅนราศีตุล ที่ วันที่ 24 มีนาคม  2009, 14:54:55 น. ---ไม่น่าอัดมานะ ต้องเอาวิธีทำมา เอามาเลย 555 เพราะผม เป็นแค่ 8 0

อีก 1 เสียงครับ แบบแก่แล้วหัวไม่ค่อยดี
ความจริงผม เป็นสามชิก xtream ตั้งแต่ออกใหม่ๆ
ตอนนี้ก็ยัง งูงู ปลาปลา อยู่เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version