ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

ตัวอย่างการเล่น Auto Medley ใน eXtreme Karaoke

<< < (12/12)

เฮง:
ขอบคุณครับ.  :thank1:

หม่อง เมืองสิงห์:

--- อ้างจาก: pichet51 ที่ วันที่ 11 พฤษภาคม  2014, 11:35:09 น. ---ผมโหลดไปฟังไม่ได้คีร้ับ

--- End quote ---
Link วางไว้เมื่อ 7 ปีที่ผ่านมา หมดอายุไปนานแล้วครับ.

phuchit:
ขอบๆๆ คุณครับ

pirom pk.157:
ผมเป็นสมาชิก extreme .HL  น้องใหม่ครับ  ต้องการรายงานตัวและรู้จักท่านสมาชิกที่ มีที่อยู่ในจังหวัด สงขลา หากมีอะไรติดขัดจะได้พึ่งพาปรึกษากัน

นครินทร์:
รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ครับ คืออยากทราบว่าสมมุติ กำลังเล่นเพลงวิ่งว่าวแต่ตอนจบ อยากให้มันมีกลองยังเดินอยู่(ห้องจบตอนท้าย)เพื่อจะส่งเพลงต่อไปโดยแบบต่อเนื่องมีกลองส่งให้ แต่ไม่ใช่แบบเมดเลย์ที่ต้องกด ctrl+F4แบบตัวนี้ทีบางเพลงจังหวะไม่เหมือนกัน
       มือใหม่จิงๆครับ เพิ่งจะมาเล่น eXtreme

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version