ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ชักจะไม่ปลื้มกับ SoundFont แล้วครับ

<< < (4/4)

Nineyod:
พักนี้มีงานถี่จังนะพี่ชาย

ชายเสรี:

--- อ้างจาก: นายยอด ที่ วันที่ 12 ธันวาคม  2006, 11:36:19 น. ---พักนี้มีงานถี่จังนะพี่ชาย

--- End quote ---

555 มันเป็นหน้าที่ (ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้) ที่ต้องคอยต้อนรับ แขกบ้านเรา  ก็ดี หนุกหนานดี

หนุ่มนากระแซง:
งานถี่ระวังนกเขาไม่ขันเด้ออ้าย  ;D

ฅนคอน:

--- อ้างจาก: หนุ่มนากระแซง ที่ วันที่ 10 ธันวาคม  2006, 14:18:25 น. ---หลังจากเสียเวลาลงวินโดว์ Dark Edition V.2 ก็ใช้ได้ไม่มีปัญหาแล้วครับ แต่ดันมีปัญหากับ LAN ออนบอร์ด
ลงไดรเวอร์ไม่ได้อ่ะ เล่นเน็ตไม่ได้ งมจนอิดแล้ว สุดท้ายก็ต้องกลับไปลงวินโดว์ 2006 แผ่นที่พี่ฅนคอนให้มา
ตอนนี้ไม่มีปัญหาแล้วครับผม เปิดโปรแกรมตั้งหลายตัวรวมทั้ง SF Bank Manager มันยังโหลดซีพียูแค่ 10 กว่าเปอร์เซ็นต์เอง

สรุปแล้วก็คงเป็นที่วินโดว์ หรือเป็นที่ฮาร์ดแวร์ผมเองก็ไม่รู้ที่มันไม่ยอมรับวินโดว์รุ่นใหม่ๆกว่านี้
อ้อ... ผมลงไดรเวอร์เมนบอร์ดไม่ได้เลยครับ เครื่องรวนทันที เมื่อกี้ลงไปต้องใช้ System Restore ย้อนกลับ
เลยต้องใช้ไดรเวอร์ที่วินโดว์เจอ เป็นไปได้ไหมว่าวินโดว์ตัวใหม่ๆ ไดรเวอร์มันใหม่กว่าที่มากับบอร์ด
ตอนนี้ก็ปลื้มแล้วล่ะครับ จะได้เตรียมเครื่องไว้บรรเลงงานปีใหม่ซะที vbvb............................

--- End quote ---

ตรงนี้ไงครับ
สาเหตุ.....
ทุกวันนี้ ผมยังหันกลับไปใช้ตัวเดิม
ทั้ง ๆ ที่ ผมมีเวอร์ชั่นล่าสุด ทั้ง 2006 v.9 / Dark Edition v.2 / Crystal Edition / Tiger Edition / Gamer Edition / Vista Edition tc.

ลองมาหมดแล้วทุกอย่างครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version