ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ชักจะไม่ปลื้มกับ SoundFont แล้วครับ

<< < (2/4) > >>

mildly:
จากรูปที่แสดง ลองคลิกที่แทป Process ให้ดูหน่อยครับ จะได้รู้ว่ามันโหลดอะไรมั่งจะได้วิเคราะห์ง่าย ๆ หน่อย

tharachdx:
นั่นคือ ลางร้ายครับ   ;D หมดบุญ หมั่นทำบุญเข้าไว้ ...อาจจะเจอเหตุการณ์แปลกๆ

ป๊อก มิวสิคโปร:
ฮาร์ดดิส กับ รีโหมดแอร์ มันจะเกี่ยวกันไหมเนี่ย.

หนุ่มนากระแซง:
เมื่อกี้ผมเล่นเพลง midi เสียงยานยังกะเทปยืดเลย มันเป็นอะไรของมันเนี่ย
เดี๋ยวจะลองถอนไดรเวอร์ A4MOD ออกก่อน ลองลงไดรเวอร์ Audigy ปกติของมัน

หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม:
เหอะ สงสัยเป็นที่บอร์ดหรือเปล่า มันไม่น่าจะขึ้น 100% เลยนะเนี้ย อืมว่างๆท่านลองหา X-fi ตัวใหม่มาเล่นซิ อาจจะดีขึ้น เห็นเค้าว่าไม่ถึง 4000 อะ จะบอกว่าเป็นที่ไดร์เวอร์มันจะเกี่บวกันหรอ ไม่น่านะ อิอิ  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version