หมวดหมู่ทั่วไป > บทความ ความรู้ วิชาการ ด้านต่าง ๆ

การต่อลำโพงสลับขั้วแล้วดังดีขึ้น ความรู้ที่ขัดต่อความรู้สึก เฉพาะสูตรตู้ลำโพงเท่านั้น

<< < (9/9)

narong somsakul:
ถึงว่า เทอร์โบ ของผมฟังด้านหลังมันตึ๊บๆดีกว่าด้านหน้า  ขอบคุณมากๆ จะกล้บสาย หรือกดปุ่มที่คร๊อสก็ได้ใช่ไหมครับ

happiness:
 :97:  :thank1:

Sumatethep:

--- อ้างจาก: narong somsakul ที่ วันที่ 29 มกราคม  2019, 17:40:08 น. ---ถึงว่า เทอร์โบ ของผมฟังด้านหลังมันตึ๊บๆดีกว่าด้านหน้า  ขอบคุณมากๆ จะกล้บสาย หรือกดปุ่มที่คร๊อสก็ได้ใช่ไหมครับ

--- End quote ---
:30: 
อ่านดูแล้ว คิดว่าจะผ่านเลย แต่พอเห็นท่านตอบมาก็อยากจะบอก

ครูเล่นสูตรWแยกสัญญาณต่ำมาที่ครอสส์ ต้องกดปุ่มREV(กลับขั้ว)สักข้าง ข้างใดก็ได้ แหมกระเดื่องเบสออกเต็มกว่าไม่กด

แปลกดีนะ แปลกดีนะ (อ้อ .ฟังหน้าตู้นะครับ)
 :30:

จิปาถะ:
 :thank1:
 :95: :95: :95:

Sumatethep:
เรื่องเก่า เอามาเล่าใหม่ มันก็ใหม่อยู่เสมอจ้า
 :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version