ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

พักหลังเจอปัญหาแบบนี้บ่อยมากๆ

(1/2) > >>

หนุ่มนากระแซง:
ไม่ใช่ปัญหาของโปรแกรม Xtreme หรอกครับ แต่เป็นปัญหาตอนเข้าเว็บนี้น่ะครับ หาทางเข้าบอร์ดไม่ได้ เจอแบบนี้แทบทุกวัน
หัวข้อ User Menu มันไม่ขึ้นอ่ะ ผมต้องออกจากระบบแล้วล็อคอินใหม่เรื่อยเลยอ่ะ ทำไม๊ทำไมป๋าเสรีขา........อุ๊ย คืนวันนั้นเรานอนกับตา xmen นี่หว่า   ;D

สุวรรณภูมิ:

--- อ้างจาก: หนุ่มนากระแซง ที่ วันที่ 27 ธันวาคม  2006, 10:16:21 น. ---ไม่ใช่ปัญหาของโปรแกรม Xtreme หรอกครับ แต่เป็นปัญหาตอนเข้าเว็บนี้น่ะครับ หาทางเข้าบอร์ดไม่ได้ เจอแบบนี้แทบทุกวัน
หัวข้อ User Menu มันไม่ขึ้นอ่ะ ผมต้องออกจากระบบแล้วล็อคอินใหม่เรื่อยเลยอ่ะ ทำไม๊ทำไมป๋าเสรีขา........อุ๊ย คืนวันนั้นเรานอนกับตา xmen นี่หว่า   ;D

--- End quote ---
ผมก้เคยเป็นแบบนี้ครับ เพราะใช้วิธี save  Bookmark ไว้ แต่ถ้าเข้าที่หน้านี้น่าจะได้นะครับ http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?

Nineyod:
และแล้วความจริงก็เปิดเผยซะที ;D ;D ;D

หนุ่มนากระแซง:
เมื่อตะกี้ก็เข้าอยู่นะ นี่ขนาด Refresh เฉยๆนะเนี่ย เหอๆๆๆๆ   ???

ชายเสรี:
ของผมก็เป็นนะ แต่ไม่บ่อย มาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version