ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

คือว่าโหลดเสดแล้ว ทำไมมานเล่งไม่ได้อ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะ ด่วนๆๆๆๆๆๆ

(1/2) > >>

คนๆนั้น:

คือว่าพอพิมชื่อเพลงแล้ว กด Enter  มันก้อคือมาว่า  File not found [C:\Winkarax\Songs\MIDI\NCN\SONG\3\3606.MID]

แล้วก้อให้กดโอเคอ่ะ อ่าทำไงดีอ่ะ  พอกดแล้วมานก้อเล่งไม่ได้อยู่ดี ช่วยๆๆๆหน่อยนะค่ะ ขอร้องเรยนะ T-T

nikom_5099:
กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

hs3pou:
ช่วยอธิบาย  นิดนึงครับ  ว่าใช้โปรแกรม อาไร ยังไงครับ  จะตอบด่วนเลย  หรือ ว่า  M  ได้นะ  hs3pou@hotmail.com

คนๆนั้น:

คือ เราใช้เวอร์ชั่น 2.0 Build 18 (22/02/49)  copyright (c) 2005  อ่ะค่ะ  ช่วยหน่อยนะ

hs3pou:
มาน มั้ยน่าเกี่ยวกะโปแกรมเด้อ ท่าน  น่าจะเป็นที่ ตัวมิดิ้ นะลองไหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version