ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ครูภูม...กับวิธีเล่นจังหวะกลองในช่วงรอ ๆๆ เล่นเพลงในคิวถัดไป ใน eXtreme

<< < (2/19) > >>

จืดศักดิ์:

--- อ้างจาก: นิด_1900 ที่ วันที่ 26 มิถุนายน  2013, 14:15:02 น. ---หน้าม้า ขอดัน...
ขอบคุณครับ  อันนี้ไม่รู้จริงๆๆ

--- End quote ---

***  พี่นิดน้าม้า   ผมขอเป็นน้าแมว   ช่วยดันนะขอรับ  ***

:beer:  :beer:  :beer:

วสวัตติ์:
 :thank1:อาจารย์ภูมิ

หนุ่มนากระแซง:
ขอบคุณครับ  :flower:

มิตรแท้ทีม:
 :th2:  :flower: :thank1:

วี บุญนิยม:
ขออนุญาตเพิ่มเติมจากที่ครูภูมได้แนะนำไว้ เพราะเคยมีสมาชิกถามกรณีใช้ Alt+Spacebar
กลองเดินต่อท้ายเพลง 20 ห้องแล้ว บางทีไม่พอ เพราะเจอลูกค้าคิดเพลงนาน จะทำยังไง
จึงแนะนำให้ใช้ Ctrl+End หลังจากที่เพลงจบและกำลังเดินกลองต่ออยู่ใน 20 ห้องนั้นครับ
อีกอย่างหนึ่ง บางท่านจะใช้ Ctrl+End เลยก็กลัวกดพลาด ตัดเพลงที่กำลังเล่นก่อนจบจริง.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version