ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลงWIN7 กับโน๊ตบุกเป็นผู้เชียวชาญเชิญแนะนำหน่อย เสียเงินค่าลงที 300 บาทครับ  (อ่าน 12050 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
วันหลังผมเดินไปเที่ยวแถวๆสยามสแควร์ดีกว่าครับ  :party:

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
วันหลังผมเดินไปเที่ยวแถวๆสยามสแควร์ดีกว่าครับ  :party:
นั่นแหละ  ผมได้ข่าวแต่ว่าครูไป พันทิป
แบ่ง ๆ มาทางนี้บ้าง..ผมได้ดูดหนัง 3D มาดูยามว่างบ้างไรบ้าง...

อยู่ไกล แต่อยากได้ครับหมวด

ฝาก HDD ใครมาสูบไปก่อน วิธีเดี๋ยวผมนำเสนอเพิ่มทางกระดานสนทนานี้ได้ครับ สำคัญที่วัตถุดิบนั่นแล

อยากได้เหมือนกันครับ

อิ...อิ...
จัดไปครับ ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 16:06:39 น. โดย กฤษฎานคร »

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
มีแพลม...โดนลบ...  :devil:

ออฟไลน์ เด็กคอน

• ระดับ 3
  • *
  • HL## 56542D2E Kung D4D
น่าสนใจ....อยากได้เหมือนกันครับ  :thank1:

ออฟไลน์ พี่แอ้มสามชุก

• ระดับ 5
  • *
  • 6D221865(นายเอ)5F642447(หมอนพ)55E42CC4(เลิศรัก)

ตามนี้เลยครับผมซื้อแผ่นDVDท่านาซ่าสุพรรณเผ่นละ120บาทเองครับพวกเราเล่นกันเป็นอาชีพน่าจะลงโปรแกรมกันเป็นไม่งั้นต้องจ้างเขาลงทุกครั้ง
300-500เสียดายตังครับ :o^:

• *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
โหลดตัวจัดการไดรเวอร์ Tool   
DriverPack Solution 12.3 ไปก่อนครับ ที่นี้ (ฟรีแวร์) 3.31GB
เว็บเจ้าของ
http://drp.su/download.htm

http://drp.su/download/DRPSu12.3-Final.torrent

จัดการได้ทั้ง win 7 >>>  xp ทุกเหล่าทั้ง 32 64 """

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
นั่นแหละ  ผมได้ข่าวแต่ว่าครูไป พันทิป
แบ่ง ๆ มาทางนี้บ้าง..ผมได้ดูดหนัง 3D มาดูยามว่างบ้างไรบ้าง...

พันทิพย์ไม่มีอะไรน่าดูเหมือนแถวสยามหรอก  :drool:

มีแพลม...โดนลบ...  :devil:

ลบเลยครับ  :hap3:

anantara

• บุคคลทั่วไป
ตามนี้เลยครับผมซื้อแผ่นDVDท่านาซ่าสุพรรณเผ่นละ120บาทเองครับพวกเราเล่นกันเป็นอาชีพน่าจะลงโปรแกรมกันเป็นไม่งั้นต้องจ้างเขาลงทุกครั้ง
300-500เสียดายตังครับ :o^:

ถูกต้องแล้วครับ ผมคนนึงที่เสียเงินลงวินโดว์บ่อยมาก อิอิ คิดแล้วหลายตังค์อยู่

• *
พันทิพย์ไม่มีอะไรน่าดูเหมือนแถวสยามหรอก

หมดกระดาษ ไปหลายละ...

ออฟไลน์ LungWATCR

• ระดับ 5
  • *
  • 5DE459CB [ Pog MusicPro]

เล่าสู่ฟัง..ผมอยู่ในสำนักงานตำรวจแห่งชาติ พร้อมรับใช้  เป็นนายตำรวจทำงานด้านไอที เทคโนโลยี่โดยตรง คุยกับผมไม่ผิดคนหรอกครับ  (โฆษณา หน่อยไม่ได้คุยนานแล้ว )  ;D  :flower:
เข้ากรุงเทพฯ จะไปดูตัวเป็น ๆ สักหน่อย ว่าหล่ออย่างในรูปไหมหนอ 555

ออฟไลน์ nunfather

• ระดับ 5
  • *
  • HL#55E2ED73 (ครูภูม)
นั่นแหละ  ผมได้ข่าวแต่ว่าครูไป พันทิป

ฝาก HDD ใครมาสูบไปก่อน วิธีเดี๋ยวผมนำเสนอเพิ่มทางกระดานสนทนานี้ได้ครับ สำคัญที่วัตถุดิบนั่นแล
จัดไปครับ ..

ขอใช้สิทธิพาดพิง ก่อนถูกลบ ครับท่านประธาน  :o^: :o^:

thaipan

• บุคคลทั่วไป
ลองหาในโหลดบิทดูนะครับ เช่น สยามบิท บิทไทยแลน ฯลฯ
จะมีพวกที่เขาทำสำเร็จแล้วเป็น Ghost มีทุก windows พร้อมโปรแกรมเสริมพร้อมใช้ไม่ต้องหาลงใหม่ให้ยุ่งยากแบบ auto driver
ปัจจุบันผมใช้อยู่ ตั้งแต่ 98 ถึง win 7 64bit
ส่วนผมมีครับ แต่ด้วยกฎไม่สามารถให้ลิงค์แก่ทุกท่านได้.... :beer: :beer: :beer:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 20:09:29 น. โดย thaipan »

ออฟไลน์ sirada

• ระดับ 4
  • *
  • 860B7950,8F61F4F7 ซื้อจากคุณกุ้งD4D
เมื่อก่อนตัวเองเวลาลงวินใหม่ ต้องให้หลานชายช่วย จนเขาบ่นเบื่อ เลยเจ็บใจค่ะ ก็นั่งหาวิธีลงใน Google นี่แหละค่ะแหล่งความรู้ที่ดีที่สุดในโลก หาได้ก็นั่งจดวิธีลง หากเป็นวิน7 นี่ดูเหมือนจะลงง่ายค่ะ พอลงได้ใช้ไปสักสามสิบวัน จอดำค่ะ ก็หาวิธีอีก จนเดี๋ยวนี้คล่องแล้วค่ะ อยากได้โปรแกรมไร Google ตลอด

ออฟไลน์ อยู่ไกลเมืองสยาม

• ระดับ 5
  • *
  • 6DDAD9CC ครูภูม 6EE748A7 (MP) 55E5ED73 ไก่ต๊อก
หาวิธีลงใน Google นี่แหละค่ะแหล่งความรู้ที่ดีที่สุดในโลก  อยากได้โปรแกรมไร Google ตลอด
+1  :th2: :D