ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 72596 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
อาจารย์ อาเล็ก โทรสั่งผมทำ  เจบิน   8  ใบ    กลางแหลม  ดับเบิ้ล   8  ใบ  กับของพี่พงค์ อ. สว่างแดนดิน   4 ใบ  ของพี่ปูอุดรสั่งเพิ่มอีก  2 ใบ พรุ่งนี้จะประกอบครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
จะมีภาพให้ดูเรื่อยๆแต่ละตอนครับ

ออฟไลน์ แคมเมอร์

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
ตัวนี้มีกี่ใบ...เอาตู้เปล่ามาให้ลองหน่อยสิ...จะลองใส่ดอก...เจบี1800...สมาชิกหลายท่านอยากรู้...... ??? ??? ???

• ระดับ 5
  • *
ตัวนี้มีกี่ใบ...เอาตู้เปล่ามาให้ลองหน่อยสิ...จะลองใส่ดอก...เจบี1800...สมาชิกหลายท่านอยากรู้...... ??? ??? ???
เอาวันไหนครับบอก มีอยู่ 4ใบครับท่าน

ออฟไลน์ แคมเมอร์

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
เอาวันไหนครับบอก มีอยู่ 4ใบครับท่าน

ขอบคุณมากครับ..เดี๋ยวปรึกษาพี่ปู พี ส.สีดา หมอชาติ ก่อนว่าจะว่างวันไหน...จะเอามาลองให้สมาชิกดู...แล้วจะบอกอีกที :happy: :th2:

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]

ขอบคุณมากครับ..เดี๋ยวปรึกษาพี่ปู พี ส.สีดา หมอชาติ ก่อนว่าจะว่างวันไหน...จะเอามาลองให้สมาชิกดู...แล้วจะบอกอีกที :happy: :th2:

ไปนำแหน่

ออฟไลน์ nongbam

• ระดับ 2
ขออนุเคราะห์สูตร15บ้างซิคับ ;D รูปเก่าๆ ไม่มีเลย จะลองประกอบเองบ้าง

TSCyBeRcOm

• บุคคลทั่วไป
ขอสูตร เจบิน อย่างละเอียด หลังไมค์หน่อยคับท่าน แบบว่า จะหัดทำตู้เองบ้างอ่าคับ

ออฟไลน์ ชิษ บึงกาฬ

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0606C8 (X-Men)
ยินดีด้วยครับ พี่สมบัติ   :th2: :th2:
และก็ยินดีด้วยกับท่านที่จะได้ครอบครองเจบิน จากสมบัติซาวด์
ส่วนผมก็ได้แต่มอง อิอิ .....พี่สมบัติครับ เจบินพี่ มันจะเข้ากันได้ดีไหมเอ่ย
กับลูกเต๋าผม   :kiss2:ขอราคาพิเ้ศษทาง PM แหน่ (เผื่อ ผบ.ทบ.อนุมัติ)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เจบิน  ไม่น่าเทียบเท่าโจเหาะได้นะ  ผมว่า  อิอิ

ว่างยากตอนนี้  อยู่เวรยามถึงสิ้นเดือน  หยุดยาวคราวนี้ว่าสิไปหาเลาะทะเล

เบื่อโคกและเบื่อถ่งแล้วขอลงทะเลดีกว่าครับ  ถ้าสิ้นเดือนนี้ได้โบนัสจากท่านไก่อ่อน

งานนี้อาจมีสิทธิ์ได้ลุ้นถึงกระบี่ครับ  อิอิ

• คณะบริหาร
Re: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2009, 12:31:59 น. »
เจบิน  ไม่น่าเทียบเท่าโจเหาะได้นะ  ผมว่า  อิอิ

ว่างยากตอนนี้  อยู่เวรยามถึงสิ้นเดือน  หยุดยาวคราวนี้ว่าสิไปหาเลาะทะเล

เบื่อโคกและเบื่อถ่งแล้วขอลงทะเลดีกว่าครับ  ถ้าสิ้นเดือนนี้ได้โบนัสจากท่านไก่อ่อน

งานนี้อาจมีสิทธิ์ได้ลุ้นถึงกระบี่ครับ  อิอิ

หัวหน้าแก๊งค์บ่ว่าง.. ลูกน้องลุยเองเลยดีบ่ครับอ้ายแคมเมอร์...  (บู๊ย.. เว้าปานเจ้าของสิว่าง.. อิอิ)

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
เอาเป็น เสาร์ อาทิตย์นี่เลยครับ พี่น้อง ไปเอาตู้วันเสาร์ตอนเช้า ว่างบ่พ่อใหญ่แคม เอ๋ย ท่านนายพลบ่ไปเป็นพลยกบ่

• คณะบริหาร
เอาเป็น เสาร์ อาทิตย์นี่เลยครับ พี่น้อง ไปเอาตู้วันเสาร์ตอนเช้า ว่างบ่พ่อใหญ่แคม เอ๋ย ท่านนายพลบ่ไปเป็นพลยกบ่

ว่าแล้ว... เสาร์-อาิทิตย์ มีเวนมีกำครับพี่..
  เสาร์        รอบชิง บิ๊กซีบิ๊กแดนซ์
  อาทิตย์    โฟล์คซอง โรงเรียนคริสตจักร

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ว่าแล้ว... เสาร์-อาิทิตย์ มีเวนมีกำครับพี่..
  เสาร์        รอบชิง บิ๊กซีบิ๊กแดนซ์
  อาทิตย์    โฟล์คซอง โรงเรียนคริสตจักร

(....)

รอผมก่อนดีกว่า  วันที่  29-1  ประชุมอยู่อุดร สามวัน  ว่างครับ

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
รอผมก่อนดีกว่า  วันที่  29-1  ประชุมอยู่อุดร สามวัน  ว่างครับ

แล้วแต่สะดวกครับ ว่างเว้นภารกิจ แต่ คาดว่า เสาร์อาทิตย์นี้ สิไปเล่นกรุงเทพฯ ว่าสันดอก รอลุ้นอยู่ครับ

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
รอผมก่อนดีกว่า  วันที่  29-1  ประชุมอยู่อุดร สามวัน  ว่างครับ

ว่างตอนเขาประชุมใช่ป่าว? :th2: :th2: เอาเลยครับบอกช่างหน่อยมา่เองดีก่ามั้ย?...พร้อมส่งของผมด้วย ถ้าให้ไปรับเอง ไม่จ่ายตังค์ 55555 :beer: :beer::hap3: :hap3:

• คณะบริหาร
ว่างตอนเขาประชุมใช่ป่าว? :th2: :th2: เอาเลยครับบอกช่างหน่อยมา่เองดีก่ามั้ย?...พร้อมส่งของผมด้วย ถ้าให้ไปรับเอง ไม่จ่ายตังค์ 55555 :beer: :beer::hap3: :hap3:

เดี๋ยวผมเอาไปส่งเองกะได้ครับ  อิอิ  อยากสุมหัวก่อนเข้าพรรษาอยู่  นี่ก็ไม่มี L ก ฮ ตกสู่ท้องหลายเพลาแล้วครับ

ออฟไลน์ ศาลาวัด

• ระดับ 3
  • *
  • 54A3FA99 (ครูภูมิ)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :fireting: :D น้องเจบิน ของผมโดนยาเลื่อนออกไปอีกสองสามอาทิตย์ ท้องแก่แล้ว อิอิ  :cheer: :cheer: :D

• ระดับ 5
  • *
วันนี้ลูกน้องได้  4  คู่ ครับอาจารย์ อาเล็ก  วันนี้ไปส่งตู้ลูกค้ากลับมาถึง    4  ทุ่มเอง  ผลงานครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
:fireting: :D น้องเจบิน ของผมโดนยาเลื่อนออกไปอีกสองสามอาทิตย์ ท้องแก่แล้ว อิอิ  :cheer: :cheer: :D

ของพี่เสร็จแล้วน๊ะกุ้ง  

ทารองพื้นแล้ว หนึ่งชั้น หุ้มมุมตู้ด้วยพลาสติกเข้ามุมแล้ว  ยังไม่ได้ทำแผ่นปิดหน้าตู้  พรุ่งนี้กะลุยเจาะรูใส่ลำโพงไว้ 42 เซนต์น๊ะ

กลับจากภูเก็ตวันที่ 30 จะหาเวลาพ่นสี   ไม่รู้จะระเบิดหรือปล่าว  

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ของพี่เสร็จแล้วน๊ะกุ้ง  
(....)
 ทารองพื้นแล้ว หนึ่งชั้น หุ้มมุมตู้ด้วยพลาสติกเข้ามุมแล้ว  ยังไม่ได้ทำแผ่นปิดหน้าตู้  พรุ่งนี้กะลุยเจาะรูใส่ลำโพงไว้ 42 เซนต์น๊ะ

กลับจากภูเก็ตวันที่ 30 จะหาเวลาพ่นสี   ไม่รู้จะระเบิดหรือปล่าว  

อยากโดนระเบิดต้องไปยะลานะ ลุง

อยากได้มั่งอ่ะ แต่ไม่เอา 18 นิ้วได้ไม๊อ่ะ เอา 15 นิ้วพอแล้ว  :cheer:

• ระดับ 5
  • *
ต่อครับ  วันนี้ผมไปเติมน้ำมันอยู่ปั๊มลูกค้าเห็นตู้เดินเข้ามาถามทำตู้ขายหรอ   ผมตอบท่านว่าครับ   พอดีท่านว่าจะเข้าอุดร ไปดูเครื่องเสียงที่อุดรพอดีเลย    คุยไปคุยมา  ผมก็พาท่านกลับไปดูบ้านที่ทำตู้ไปคุยกันอยู่ตั้งนาน  ผมว่าจะไปส่งตู้ลูกค้าที่บ้านดุงครับ  แต่แกบอกว่าไปฟังด้วย แกก็ตามผมไปฟังที่บ้านลูกค้าเลย ท่านบอกว่า  ท่านชอบเครื่องเสียงอยู่เหมือนกัน  ถามไปถามมาท่านคือ   ผู้กองอยู่หนองคายนี้เอง    ชื่อท่านชื่อเหมื่อนผมเลย    ผู้กอง  สมบัติ  ครับ  ท่านฟังเจบินแล้ว   ท่านชอบมาก  ผมก็บอกท่านว่าตัดสินใจดีหรือยัง   หรือจะฟังแบนพาสดูก่อนมั้ยล่ะ   พรุ่งนี้ท่านจะมาฟังอีกครับ ผม นัดท่าน  4  โมงเช้าครับ

• ระดับ 5
  • *
ผู้กองตามไปจริงๆครับ

• ระดับ 5
  • *
ผู้กองฟังน้องเจบิน  ผู้กองประทับใจมากเลย