ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 72646 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D

อ้ายรูปหล่อ เสียงดี   ถ้าผมเป็นหญิงน่ะ  ผมเสียตัวทั้งแต่คืนนั้นเลยแหละ  อิอิ
ตอนนึ้กะยังบ่ทันสายจ้า............

ฮ่าๆๆๆ

DANGMUSICSOUND

• บุคคลทั่วไป
อ้ายสมบัติมีแพบเจบินสมบัติซาวด์ปะทะเทอโบทิกเกอร์มาฝาก
ทดสอบที่บ้านพี่อาเล็กเด้อ 5555

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ผลการลองของล่ะครับใครขลังกั่วกัน  ถ้าจะให้มันส์จับคู่ผสมพันธุ์กันซะจะได้รู้ว่าสุดยอดครับ  อิอิ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
อ้ายสมบัติมีแพบเจบินสมบัติซาวด์ปะทะเทอโบทิกเกอร์มาฝาก
ทดสอบที่บ้านพี่อาเล็กเด้อ 5555

พี่แดง ผมว่า  ลูกใก้ล ยกให้เทอโบ   ลูกไกลเอาให้เจบินครับ  ตู้นะ่  สายพันธ์ตู้หรือจะเป็นแบนพาส  เทอโบ  สายพันธ์เดียวกัน  นุ่มดี  คิดไปคิดมาแล้วแต่คนชอบ    ความคิดต่างกัน  การพนัน  จึงเกิดขึ้น   อิอิ

DANGMUSICSOUND

อ้างถึง
ถ้าจะให้มันส์จับคู่ผสมพันธุ์กันซะจะได้รู้ว่าสุดยอดครับ  อิอิ
ใช่ครับผมว่าใด้วยกันมันๆดี
อ้างถึง
พี่แดง ผมว่า  ลูกใก้ล ยกให้เทอโบ   ลูกไกลเอาให้เจบินครับ  ตู้นะ่  สายพันธ์ตู้หรือจะเป็นแบนพาส  เทอโบ  สายพันธ์เดียวกัน  นุ่มดี
ผมก็ว่าตามที่พี่ทั้ง2ว่าครับได้คนละอย่าง555555555
ที่ไปลองคืออยากไห้เจ้าของตู้เทอโบว์ได้ฟังเจบินเพาะเขาชอบนิ่มๆเลยเลือไปที่พี่เล็ก
ถือโอกาสทดสอบเสียงกลางตัวใหม่ด้วนอิๆๆ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ไปส่งตู้ลำโพง เจบิน 15"  ของโรงเรียน บ้านยางกระจับ   ท่าตูม    สุรินทร์ มาเรียบร้อยแล้วครับ    เรื่ิองเสียงผมไม่อยากพูดเดี๋ยวจะว่าเข้าข้างตนเอง   ต้องให้ผู้ซื้อมาอธิบาย  หรือ  บรรยาย ให้ฟังเอง     แต่ความคิดผมว่าชุดนี้เสียงเกินตัวจริงๆ  แบบรากหญ้าผู้ดี  ต้องให้อาจารย์  เล็ก  มาอธิบายครับ

TSCyBeRcOm

พี่สมบัติ เดี๋ยวเจอกันที่ บ้านพี่ คงคา ดูสิ งานนี้ผมจะเปิด  ดอกขาดอีกรอบหรือเปล่า 555+ :o^: :o^: งวดที่แล้ว ล่อ yamaha ล่วงไปข้าง พี่ คงคา งงตึ๊บ (ที่ไหนได้ แอมป์ ช๊อต )

• ระดับ 5
  • *
พี่สมบัติ เดี๋ยวเจอกันที่ บ้านพี่ คงคา ดูสิ งานนี้ผมจะเปิด  ดอกขาดอีกรอบหรือเปล่า 555+ :o^: :o^: งวดที่แล้ว ล่อ yamaha ล่วงไปข้าง พี่ คงคา งงตึ๊บ (ที่ไหนได้ แอมป์ ช๊อต )

ครับผม  วันที่  1  คงได้เจอกันแน่ครับช่วงนี้ไม่รับงานเลย  ทิ้งให้ทีมงานหมด    จะทำตู้ลำโพงอย่างเดียวครับ

• ระดับ 5
  • *
ไปสุรินทร์ครั้งนี้   หมดน้ำมันไป  1500  บาท    ไป- กลับ   จากหนองคายไป  บ้านยางกระจับ  ขาไปจับไมค์  ได้  390  ก.ม  ไป+กลับ ก็ึ  780  ก.ม  ครับ

• *
ไปสุรินทร์ครั้งนี้   หมดน้ำมันไป  1500  บาท    ไป- กลับ   จากหนองคายไป  บ้านยางกระจับ  ขาไปจับไมค์  ได้  390  ก.ม  ไป+กลับ ก็ึ  780  ก.ม  ครับ
โอ้ว..ง
ไม่ถึงพันลี้

• ระดับ 5
  • *
โอ้ว..ง
ไม่ถึงพันลี้
  อ้ายรูปหล่อ  พี่หมอออกเดินทางจากหนองคายไปแล้วเด้อครับ   อ้ายรูปหล่อ บ่ไปกับเราบ่

• *
  อ้ายรูปหล่อ  พี่หมอออกเดินทางจากหนองคายไปแล้วเด้อครับ   อ้ายรูปหล่อ บ่ไปกับเราบ่
อยากไปอยู่ครับ
แต่ว่าตอนนี้คา เฮ็ดงานไซ้หนี้ ค่าเทอมอยู่ครับ

• ระดับ 5
  • *
อยากไปอยู่ครับ
แต่ว่าตอนนี้คา เฮ็ดงานไซ้หนี้ ค่าเทอมอยู่ครับ

อ้ายรูปหล่อ  มีหนี้คือกันกับผมตั่วเนี่ย   อิอิ

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
อ้ายรูปหล่อ  มีหนี้คือกันกับผมตั่วเนี่ย   อิอิ
คั่นบ่มีหนี้ก็บ่มีกำลังใจเฮ็ดงาน สโลแกนนี่ใช้อยู่ครับป๋า

• ระดับ 5
  • *
คั่นบ่มีหนี้ก็บ่มีกำลังใจเฮ็ดงาน สโลแกนนี่ใช้อยู่ครับป๋า
:mad245: :mad245: :mad245: :strom: :strom: :strom: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ฮอดหม่องว่าแล้ว  รถคลัทช์มีปาหัน  มันรักกันมากไม่ยอมจากกัน  เข้าเกียร์1ออกรถไม่ได้
ต้องดับเครื่องเข้าเกียร์แล้วสตาร์ทเอา  เหอะ ๆๆๆ  ลุ้นมาตลอดทาง  สนุกอีกแบบ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ฮอดหม่องว่าแล้ว  รถคลัทช์มีปาหัน  มันรักกันมากไม่ยอมจากกัน  เข้าเกียร์1ออกรถไม่ได้
ต้องดับเครื่องเข้าเกียร์แล้วสตาร์ทเอา  เหอะ ๆๆๆ  ลุ้นมาตลอดทาง  สนุกอีกแบบ

ฮอดแล่ว คือกัน แต่คลัชต์บ่คือกันเด๊อ  ;D ;D ;D

ควมสามารถเฉพาะโตสูงเนาะ