ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอความกรุณาน้านพอีกครั้งครับ วิธีการต่อ Crossover BSS 310 ด้านหลังให้ด้วยครับ  (อ่าน 1829 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttakit_p

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#8F634E13
   ผมขอความกรุณาน้านพอีกครั้งครับ อยากให้น้านพ ช่วยบอกวิธีการต่อ Crossover BSS 310 ด้านหลังให้ด้วยครับ                                 

ผมขอขอบคุณน้านพล่วงหน้าด้วยครับ
                                       ณัฐกิตติ์