ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของ sound font ครับท่านอาจารย์  (อ่าน 1254 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไข่หวาน (ชุมพร)

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 976510AE ซื้อจากท่าน ครูภูม
เรื่องของ sound font ครับท่านอาจารย์
« เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2008, 09:50:55 น. »
ผมได้ sound font (neung mix13 pa.SF2) ชอบเสียงโดยรวม แต่สแนร์เบามากไม่ทราบว่ามีวิธีการใดบ้างเพื่อให้แสนร์ดังเพิ่มกว่าเดิมได้บ้าง รบกวนท่านอาจารย์ทั้งหลายชี้แนะหน่อยครับ ผมใช้การ์ดรุ่นนี้อยู่ครับ  ***ขอบคุณล่วงหน้าครับ ***