กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทุกๆท่านครับ
2
 ผมใช้ทาฟ D-tach 3600 ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมเลยไม่รู้ครับ  :D
3
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
4
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกซาวด์ฟ้อนในวันเกิด....
« กระทู้ล่าสุด โดย phubass เมื่อ วันนี้ เวลา 15:53:04 »
สุขสันต์วันเกิด และสวัสดีปีใหม่นะครับไม่ทราบว่าทันหรือเปล่าครับ HL 5F6636F0 ขอบคุณครับ
5

ทดสอบซาวด์ฟ้อนเสียงบ้านๆ...หน่อยแล้วกันนะจ๊ะ sampling มาจากคีย์บอร์ด korg pa600 ไม่ใช่เสียงใดเสียงหนึ่งนะจ๊ะแต่ทั้งหมด  หลังจากทำนู่นทำนี่ก็พอมีเวลาเลยมาทำซาวด์ฟ้อนไว้ 2 ตัว หลังจากทำอันนั้นอันนี้เสร็จมีเวลาก็เลยมาทำซาวฟันไว้ 2 ตัว ตัวแรกต้นเสียงได้มาจากคีย์บอร์ด korg pa600 ซาวด์ฟ้อนตัวที่ 2 ต้นเสียงได้มาจาก Yamaha เสร็จสมบูรณ์ 100% เมื่อไหร่จะเอามาแจกให้ สมาชิกในกลุ่มใช้กัน 1 ตัวนะจ๊ะตัวที่เอามาแจกจะเป็นของ Yamaha  แต่วันนี้ pa600 เสร็จเกือบสมบูรณ์ร้อยเปอร์เซ็นต์แล้วก็เลยเอาเสียงมาให้ฟังกันก่อน นะครับ :thank1: :thank1: :thank1:
9
รุ่นสไลด์หนอน

หนอนยักษ์...  ซะด้วย    :84:
10
ในห้องนอนใช้รุ่นไหนครับ

รุ่นสไลด์หนอน
หน้า: [1] 2 3 ... 10