หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

คาราซอฟท์บ้านเรา จะมีจัดมิตติ้งไหมครับ

(1/6) > >>

เคนยา:
แบบว่าคิดถึง ลุงๆพี่ๆ ในบ้านคาราซอฟท์ อยากถามท่านผู้ใหญ่ จะมีการจัดมิตติ้ง พบปะสังสรร อีกเมื่อไรครับ  คิดถึงมาก หลังจากห่างหายไปนาน

alexaob:
ขอเป็นภาคอีสานบ้างนะคร้าบบบ..

อยากฟังเครื่องเสียงดีๆ ของผู้ใหญ่ในกลุ่ม + คาราโอเกะ XMK แบบจบๆ สักครั้ง พอเป็นบุญหู  :thank1:

ทีมงาน ส.สีดา:
อุดร อีกไหม  คณะก่อการก้อย ยกมือแน่ :D :D :D :D :D

Nineyod:

--- อ้างจาก: เคนยา ที่ วันที่ 15 กุมภาพันธ์  2024, 15:50:12 น. ---แบบว่าคิดถึง ลุงๆพี่ๆ ในบ้านคาราซอฟท์ อยากถามท่านผู้ใหญ่ จะมีการจัดมิตติ้ง พบปะสังสรร อีกเมื่อไรครับ  คิดถึงมาก หลังจากห่างหายไปนาน

--- End quote ---

เรื่องจัดงานไม่ยากครับ พี่ต๊ะตอนยอน
ติดนิดเดียวครับ งบประมาณในการจัดงานครับ  :84: :84: :84:

จิตกร:

--- อ้างจาก: เคนยา ที่ วันที่ 15 กุมภาพันธ์  2024, 15:50:12 น. ---แบบว่าคิดถึง ลุงๆพี่ๆ ในบ้านคาราซอฟท์ อยากถามท่านผู้ใหญ่ จะมีการจัดมิตติ้ง พบปะสังสรร อีกเมื่อไรครับ  คิดถึงมาก หลังจากห่างหายไปนาน

--- End quote ---
ระยองพบปะกันทุกปีครับ @ แค้มป์ชะเมา  :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version