ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดเล็กอีกแล้วครับกับไก่ลูกทุ่งไทย+อีสานอีนเตอร์ ของศิลปินหน้าวัด  (อ่าน 3246 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
แดนซฺกระจายครับเจอฟ้อนของพี่ไกศิลปินหน้าวัด ไม่ต้องมีแดนเซอร์ครับมันสุด ๆ เก็บป้ายหนีลมแทบไม่ทัน

• ระดับ 5
  • *
ต่อครับ ภาพไม่ค่อยชัดครับ คนถ่ายไม่ค่อยเป็น

• ระดับ 5
  • *
ต่อครับ

tukae

• บุคคลทั่วไป
งานอะไรครับพี่... ทำไมมันส์กันขนาดนี้ ...  ส่วนใหญ่เป็นสาว ๆ ด้วยนะนั่น..อิ ๆ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
รูปไม่ชัดแต่ก็สวยนะครับ

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
สงสัยคนถ่ายก็เต้นครับ มือสั่น เอวสั่น เลยได้ภาพจังซี่ เหอ เหอ อินเตอร์เฮ็ดพิษอีกแร้วว  ;D  ;)

creator2006

ดูภาพก็รู้ว่า..สุดขีด..ทะลุความมันส์เหนือคำบรรยาย.. :happy: :happy: :happy:

• ระดับ 5
  • *
เป็นงานเลี้ยงพนักงานโรงงานครับพี่ไก่ เดี๋ยวคืนนี้ไปเล่นพรุ่งนี้จะเอามาให้ดูอีกครับพี่

tukae

เป็นงานเลี้ยงพนักงานโรงงานครับพี่ไก่ เดี๋ยวคืนนี้ไปเล่นพรุ่งนี้จะเอามาให้ดูอีกครับพี่

โอ้โห... รับงานไม่หวาดไม่ไหวเลยนะครับพี่... ยอมรับฝีมือการแสดงหน้าเวทีทีมงานไก่ลูกทุ่งไทยทุก ๆ ท่านครับ.. เนื้อ ๆ เน้น ๆ เพราะความสามารถเฉพาะตัว โดยเฉพาะการปล่อยเพลง Xtreme ของพี่ตุ๊ย งานแม่นยำ เพลงไม่มีหลุด... คุณภาพดีอย่างนี้คิวงานจึงมีต่อเนื่องตลอด ... ขอให้รวย ๆ ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับ...

• ระดับ 5
  • *
มันก็ต้องบวกกับคุณภาพเสียงของซาวด์ฟ้อนและโปรแกรมคาราโอเกะด้วยครับพี่

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ความมันส์ของ Xtreme + SF อีสานอินเตอร์ ยังงัยก็หยุดไม่อยู่ สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ :th2: :th2: