ผู้เขียน หัวข้อ: ชักเริ่มจะมักง่ายไปทุกๆวันวะแร้ววว...เรา........อิอิอิ.....คอมคาราโอเกะงานเลี้ยง  (อ่าน 9282 ครั้ง)

นายธินกร สุวรรณไตรย์

• บุคคลทั่วไป
งานเลี้ยงวัดเกิดใครก็ไม่รู้........งานวันนี้.....เย็นนี้..............

มักง่ายยังไง ก็ดูกันเอาเอง

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ตายป๋าอ๊อด โน๊ตบุ๊คไม่ใช้ขายเถอะ แล้วตัวที่ใช้มันวิ่งไหวเหรอ กลัวกะตุกจัง :hap5: :hap5:

เก็บ Notebook ไว้แช๊ตสาวๆ ช่วงพักยกดีกว่า
ส่วน คอมโอเกะ ก็ไปซื้อมือ2 จากพันทิพย์เชียงใหม่ 2in1 ราคา 3,500.-บาท ซื้อ SOUND SB-0220 จากเพื่อสมาชิกในเวปนี่แหละ ราคา 800.-บาท ใส่เข้าไป โหลด ซาวด์ฟ้อน เสียวและสยิว ของผมเข้าไป แค่นี้ก็แหล่มแล้วครับ ก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย

jung

ฮือ.....ช่างอ๊อดฯ  มาโชว์ที่นี่ทำไมไม่เอา Extreme.....โชว์ล่ะ.....รู้สึกขัดใจ๋.....ขัดใจ ;D

m sound

บอกแล้วไง  คอมคารา แบบ " มักงาย " ไง....หุหุหุ :th1: ;D

ฮือ.....ช่างอ๊อดฯ  มาโชว์ที่นี่ทำไมไม่เอา Extreme.....โชว์ล่ะ.....รู้สึกขัดใจ๋.....ขัดใจ ;D

โถ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ................คอมสเปคถุงน่อง Cerlelon 866 ส่วน Ram ก็ 128mb มันเล่น NCN_Karaoke มีเสียงได้ ก็บุญแย้วววววววว

แปลกนะ เบียร์ช้างที่นี่ สีเหลือง อ่ะ..........อิอิอิ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

ผมว่าคอมปี้ช่าง คงช้าเหมียนกันกะปี้ช่างแม่นก่....

โถ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ................คอมสเปคถุงน่อง Cerlelon 866 ส่วน Ram ก็ 128mb มันเล่น NCN_Karaoke มีเสียงได้ ก็บุญแย้วววววววว

แปลกนะ เบียร์ช้างที่นี่ สีเหลือง อ่ะ..........อิอิอิ

อ้าว มาสารแพบ ซะแว้ว ม่วนอ๊กม่วนใจ๋อยู่ก่ปี้อ๊อด

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
เบียร์หรือน้ำส้มป๋า :party: :party:

อยู่ในงานครับ เด๋วงานเริ่ม จะถ่ายแพบสาวๆพยาบาลสวนดอกเชียงใหม่ มาให้เบิ่ง......อิอิอิ

m sound

อยู่ในงานครับ เด๋วงานเริ่ม จะถ่ายแพบสาวๆพยาบาลสวนดอกเชียงใหม่ มาให้เบิ่ง......อิอิอิ
แบบนี้  รอได้ครับ... :th2: ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

อย่าถ่ายแต่เบื้องหลังมาให้อย่างชมอย่างเดียวนะปี้ช่าง :devil:

• **
23 จะแอบไปอีกแย้ว ชอบความขาว อิ อิ

k2508

งานนี้เบียร์จ๊างสีเพี้ยนๆ นะพี่ :party:

ตอนนี้ หกโมงครึ่งแล้ว พยาบาลสาวๆกำลังออกเวร กลับหอพักไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า........ตอนนี้ก็ ร้องเพลงรอไปก่อน

มาแย้ววว 1 นาง เธอหิ้วของขวัญถุงเบ้อเร่อเข้ามาเป็นคนแรก....................
...........โอ้ว......หุ่นเพรียว ขาว น่ารัก ผมยาว โปรงสั้น..............

หื่น หื่น หื่น..............โอ้ววว......ซี๊ด

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
ถ่ายรูปมาเยอะ ๆ นะครับ อยากดูสาวเจียงใหม่  ;D

ไม่เชื่อหากไม่ได้เห็นภาพ ฮิฮิๆๆ  ;)

TSCyBeRcOm

มาแย้ววว 1 นาง เธอหิ้วของขวัญถุงเบ้อเร่อเข้ามาเป็นคนแรก....................
...........โอ้ว......หุ่นเพรียว ขาว น่ารัก ผมยาว โปรงสั้น..............

หื่น หื่น หื่น..............โอ้ววว......ซี๊ด

อาการเริ่มออก และ ป๋าเรา

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ไร้เงา K4  :party:

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
ไม่ใช้ Xtreme    ใช้ พี่ใหญ่  All in one  ก็ยังดีเน๊าะ   ;D

k2508

แอบจริงๆ ภาพสั่นไหว ต้องใช้รุ่นกันสั่นแร้วพี่ อิอิ จิบช้างซักหน่อยมือจะนิ่งขึ้นนะ :cheer: ;D

อะ......จ๊ากกกกกกกก...ฉาวๆ.....มากันแย้ว...........ยายไหย เยย.....(เผล็บๆๆ)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
อะ......จ๊ากกกกกกกก...ฉาวๆ.....มากันแย้ว...........ยายไหย เยย.....(เผล็บๆๆ)

อาการนี้เป็นทุกคนหรือเปล่าครับ

ดีนะผมไม่เป็นอย่างนั้นน้ำลายผมไม่ไหล ผมวิ่งไปเลียเลย  ;D