ผู้เขียน หัวข้อ: งานตำรวจฝ่ายการเงินและงบประมาณ เขตหนองคาย ที่ครัวคูณเก้า  (อ่าน 12832 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ชุดเล็กรากหญ้า   ออกหลายงานแล้วไม่มีเวลาถ่าย  ติดมาตั้งแต่  25  - 26  -  29  -  30  -31  -1  -2- 3  -5- 6- 7 -9 -11  มีแต่งานกันเอง  1500-2000  ครับ

งานเล็กๆไปเรื่อยๆ  งานเยอะ  แต่ไม่มีตังค์ครับ  งงมั้ยครับท่าน

บรรยายกาศในงานครับ

ติดริมโขง  อาหารอร่อยครับ

คนนี้ครับเสียงดีมาก  เด็กเสฟิร์เป็นนักศึกษาอยู่ครับ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ต่ออีกครับ

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
ทำรู เอ้ยรูปเล็ก ๆ จักนอยอ้าย เอาซัก 60% จะดูง่ายก่า อันนี้กว่าจะขึ้น อิ อิ ลุ้นจนดำไปหมด  ;D

• ระดับ 5
  • *
ทำรู เอ้ยรูปเล็ก ๆ จักนอยอ้าย เอาซัก 60% จะดูง่ายก่า อันนี้กว่าจะขึ้น อิ อิ ลุ้นจนดำไปหมด  ;D

รับแซบครับ  อ้ายเบิร์ด  ครับผม :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ผมขอสมัครเป็นคนยกของเด้อครับป๋า
งานหลายขนาด

• ระดับ 5
  • *
ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ผมขอสมัครเป็นคนยกของเด้อครับป๋า
งานหลายขนาด

มาติ๊ดหละ  จะได้รวยนำกัน  รับรองงานเยอะ  เชื่อผีมือ  อ้ายรูปหล่ออยู่แร้ว  อิอิ  มื้อละ พัน ก่อนเอาบ่อ้ายรูปหล่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มกราคม 2010, 02:22:37 น. โดย สมบัติซาวด์ »

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ไม่มีเวลาคุยกันก็ยังงี้แหละงานเยอะ  แล้วหน้าเวทีไม่มืดนิ ไม่มีไฟส่อง

ออฟไลน์ คมคิด

• ระดับ 5
  • *
  • รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือน้องเมีย5D2FE589
มาติ๊ดหละ  จะได้รวยนำกัน  รับรองงานเยอะ  เชื่อผีมือ  อ้ายรูปหล่ออยู่แร้ว  อิอิ  มื้อละ พัน ก่อนเอาบ่อ้ายรูปหล่อ

เอาอีกครับเอาอีก......

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
เฮียบัติ ไฟแบบนี้เวทีใหญ่จะเหมาะมาก
แต่เวทีเล็กและ สว. ต้องระวังว่าเขาชอบหรือเปล่า มันจะกวนสายตาแขกเด้อ..
ถึงแม้จะเป็นแค่พาร์ 38 แต่มันแผงละ 4 หลอดนะ..
 ;D ;D

http://img.zuzaa.com/image.php?id=0864_4B438A04&jpg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มกราคม 2010, 07:15:44 น. โดย ชา ว๊อคแมน♂ »

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
สวยงามครับ............

มีงานเยอะประสบการณ์ก็เยอะขึ้นนะ :th2:

tavanshay

• บุคคลทั่วไป
เยี่ยมยอดครับท่าน :th2:  :th2: วันที่ 17 มค นี้ ผมมีงานที่หนองคาย บรรยายให้ข้าราชการจ.มุกดาหาร  ซี 8 ขึ้นไป รร.หนองคายแกรนด์ ถ้ามีโอกาส คงได้ร่วมงานกันนะครับ  :thank1:  :thank1:

terton

เหมือนผมเลยครับส่วนมากก็จะงานเพื่อนๆพี่ๆราคาก็ประมาณนี้ล่ะครับงานเยอะแต่ตังส์ไม่มี

ออฟไลน์ kookkai

• ระดับ 3
  • *
บรรยากาศดีมากเลยครับ  :happy:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
นี่แหละครับเขาเรียกว่างานระดับเทพครับ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
มาติ๊ดหละ  จะได้รวยนำกัน  รับรองงานเยอะ  เชื่อผีมือ  อ้ายรูปหล่ออยู่แร้ว  อิอิ  มื้อละ พัน ก่อนเอาบ่อ้ายรูปหล่อ
ครับผม  เดี๋ยวจะไปช่วยครับ
ยกทั้งเครื่องเสียง คงไม่คุ้ม 1000 บาท/วัน
ผมแถมให้เลยป๋า
ยกแดนซ์เซอร์ด้วยก็ได้ครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ชุดเล็กรากหญ้า   ออกหลายงานแล้วไม่มีเวลาถ่าย  ติดมาตั้งแต่  25  - 26  -  29  -  30  -31  -1  -2- 3  -5- 6- 7 -9 -11  มีแต่งานกันเอง  1500-2000  ครับ

งานเล็กๆไปเรื่อยๆ  งานเยอะ  แต่ไม่มีตังค์ครับ  งงมั้ยครับท่าน

งานละ1500-2000 ก็ปาไปเท่าไรแล้วนั่น งานเล็กๆ งานเยอะ ไม่เหนื่อยครับ

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ไอ้พวกนี้นะไม่ถูกกับผมครับเจอกันไม่ได้เลยครับต้องตายกันไปข้างหนึ่ง อิอิ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ไอ้พวกนี้นะไม่ถูกกับผมครับเจอกันไม่ได้เลยครับต้องตายกันไปข้างหนึ่ง อิอิ

(....)

เมื่อคืนทำลายไปสาม...ยังจะต่ออีกแน่ะ...ดีที่ผมมีเวรมีกรรมครับพี่ :happy: :D

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
เมื่อคืนทำลายไปสาม...ยังจะต่ออีกแน่ะ...ดีที่ผมมีเวรมีกรรมครับพี่ :happy: :D

สรุปว่าเราแพ้พวกมันใช่ไหมครับ  :shoots: :shoots:ฮ่าฮ่า

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
สรุปว่าเราแพ้พวกมันใช่ไหมครับ  :shoots: :shoots:ฮ่าฮ่า

มานั่งโงนเงนอยู่เนี่ยครับพี่...ฮ่าๆๆ :th2: :th2:
วันนี้ไม่ได้เข้าเวร...เย็นนี้ไปทานข้าวที่บ้านผมหรือเปล่าครับ :happy: :D :D

• *
มานั่งโงนเงนอยู่เนี่ยครับพี่...ฮ่าๆๆ :th2: :th2:
วันนี้ไม่ได้เข้าเวร...เย็นนี้ไปทานข้าวที่บ้านผมหรือเปล่าครับ :happy: :D :D

ได้เลยครับ

น้าบัติไปด้วยกันไหมครับ อิอิ  ..... ถ้ามาได้ก็บันเทิงหละ...

• *
ได้เลยครับ

น้าบัติไปด้วยกันไหมครับ อิอิ  ..... ถ้ามาได้ก็บันเทิงหละ...

อืม..น้าบัติ เชิญทานข้าวเย็นด้วยกันครับ...ฮ่าๆๆ :happy: :D :D

• ระดับ 5
  • *
ไม่มีเวลาคุยกันก็ยังงี้แหละงานเยอะ  แล้วหน้าเวทีไม่มืดนิ ไม่มีไฟส่อง

แขกให้ปิดไฟ  แสงสว่างข้างๆพอครับ  อาจารย์  กล้องผมไม่ดีเอง  ไม่เหมือนกล้องอาจารย์เรย

สวยงามครับ............

มีงานเยอะประสบการณ์ก็เยอะขึ้นนะ :th2:

ครับผม  พี่ยอชช์  สวัสดีปีใหม่ครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  อย่าเจ็บ  อย่าจน  มีลาภ  การงานเข้าเยอะๆครับ  รักเสมอและอยู่ในใจตลอด

เยี่ยมยอดครับท่าน :th2:  :th2: วันที่ 17 มค นี้ ผมมีงานที่หนองคาย บรรยายให้ข้าราชการจ.มุกดาหาร  ซี 8 ขึ้นไป รร.หนองคายแกรนด์ ถ้ามีโอกาส คงได้ร่วมงานกันนะครับ  :thank1:  :thank1:

ครับอาจารย์  ยินดีครับ  เครื่องผมรากหญ้าน่ะครับ จะเหมาะสมโรงแรมมั้ยหล่ะครับ  แต่ท่านอาจารย์  อยากฟัง  ยินดีครับ

• ระดับ 5
  • *
เอาอีกครับเอาอีก......

คิดฮอดอยู่เด้อน้อง

ได้เลยครับ

อยากไปอยู่ครับ  เชิญอาจารย์  ทั้ง  2   ตามสบาย  เย็นนี้จะไปส่งของที่อุดร  ส่งไปยังเชียงใหม่ครับ :thank1: :thank1: :thank1: :cheer: :cheer: :cheer: :beer: :beer: :beer:   รักและคิดถึงเสมอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มกราคม 2010, 10:45:27 น. โดย สมบัติซาวด์ »

p.tosang17

พี่น้องหลาย งานกะได้รับหลาย เงินใช้บ่ขาดมือ เอาเลยน้อง(ไปไสบ่ตายข้าว แม่นบ่) :th2: :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มกราคม 2010, 10:50:27 น. โดย ฅนดนตรี »