ผู้เขียน หัวข้อ: งานตำรวจฝ่ายการเงินและงบประมาณ เขตหนองคาย ที่ครัวคูณเก้า  (อ่าน 12831 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
พี่น้องหลาย งานกะได้รับหลาย เงินบ่ใช้ขาดมือ เอาเลยน้อง(ไปไสบ่ตายข้าว แม่นบ่) :th2: :th2:

สวัสดีปีใหม่ครับ  อาจารย์  อุ๊ด   ขอให้อยู่ดี  มีแฮง  อย่าเจ็บ  อย่าจน   สุขภาพแข็งแรง  งานเข้าเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ภาพถ่ายออกมายังกับ กำลังดูหนังเลยนิ แจ่ม

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
เล่นที่ป้อมด่าน กิ่ง อำเภอ สระใคร  จ.หนองคาย  รองผู้กำกับ  จัดเลี้ยงให้ลูกน้อง เหล้า  เบียร์ เยอะ  เจอฝนตกครับงานเนี่ยชมบรรยายกาศครับ

จับแจกรางวัล  ลูกน้อง

แดนช์เชอร์มาจากอุดร  4  คน  2000+ ค่าน้ำมัน  500  ครับ  ทั้ง  4  สาวจะจบครูแล้วปีนี้

ผู้นำทีมครับเป็นตำรวจ ครับ

รองผู้กำกับ ส ภ อ  กิ่ง อำเภอ สระใคร จับรางวัล  ให้ลูกน้อง อาทิตย์หน้าได้ยินว่า จะขึ้นเป็นผู้กำกับ กิ่ง สระใคร  แล้วครับ  รอคำสั่งอยู่ครับ

เครื่องปรุงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 มกราคม 2010, 08:31:43 น. โดย สมบัติซาวด์ »

• ระดับ 5
  • *
ต่ออีกครับ

ด่านนี้ชอบจับ ชอบตรวจนัก  สนิกเลย  อิอิ         กล้องไม่ดีเท่าไรครับ  อดชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 มกราคม 2010, 08:34:16 น. โดย สมบัติซาวด์ »

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ยอดเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ลุยต่อไปครับ :th1: :th1: :th1: :love2:

:thank1:สวัสดีปีใหม่ครับป๋าร่ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าเจ็บ  อย่าจน  ให้ได้เงินหลายๆๆๆๆๆๆๆๆครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 มกราคม 2010, 08:54:10 น. โดย สมบัติซาวด์ »

hmoo79

• บุคคลทั่วไป
งานหลายแบบนี้...ถอยกล้องใหม่ได้แล้ว "เสี่ยหน่อย" จะได้เก็บภาพแบบเนียนๆ  :th2:

• ระดับ 5
  • *
งานหลายแบบนี้...ถอยกล้องใหม่ได้แล้ว "เสี่ยหน่อย" จะได้เก็บภาพแบบเนียนๆ  :th2:

ครับผม อาจารย์  สวัสดีปีใหม่ ขอให้อาจารย์  สุขภาพแข็งแรง  อย่าเจ็บ  อย่าจน  ทั้งลาภและยศเงินทองเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับท่าน

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
ร่ำรวยเด้อ.....

:thank1: พี่ชัย  สวัสดีปีใหม่ครับขอให้ร่ำรวย งานเข้าหลายๆเด้อครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 มกราคม 2010, 08:51:04 น. โดย สมบัติซาวด์ »