ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญร่วมงานและรับประทานอาหารเนื่องในงานมงคลสมรส นายเอ  (อ่าน 68316 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
ลองทำแผนที่ คราวๆ...
(....)
ก็ไปรวมพลที่บ้านท่านซะไม่ดีหรือแล้วท่านนั่นแหละนำทางไป...

ออฟไลน์ เอ มือชง ณ พัทยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • ทำต่อไป หากยังมีกำลังสู้ไหว
เข้าสตูฯ เมื่อเย็นวาน วันนี้ไปคัดรูปที่ร้าน แอบเสียบแฟลชไดรฟ์ ดูดมาเกลี้ยง รีทัชใส่กรอบ เอามาอวด เกิดมาทีจะได้หล่อสักครั้ง

(....)

ยินดีด้วยจริงๆค่ะ  แต่ก็แอบอิจฉาเล็กๆ อิอิ

เจ้าสาวก็สวย เจ้าบ่าวก็หล่อ  :love2:

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
ก็ไปรวมพลที่บ้านท่านซะไม่ดีหรือแล้วท่านนั่นแหละนำทางไป...
ดีครับ มีแตรวงแห่ไปจากบ้าน น่าจะสนุก

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
หรือจะเปลี่ยนแผนเดินทาง  ไปแจ้งที่สุพรรณดีนะ  อิอิ

• คณะก่อการ
หรือจะเปลี่ยนแผนเดินทาง  ไปแจ้งที่สุพรรณดีนะ  อิอิ
แจ้งคืนที่ 24 หรือ คืนที่25 ดีละ  :beer:

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
แจ้ง  ยี่สิบสี่  เพื่อดูงานน่ะ  อิอิ

• คณะก่อการ
แจ้ง  ยี่สิบสี่  เพื่อดูงานน่ะ  อิอิ
วันที่ 24 มีกินเลี้ยงบ้านเจ้าสาว......  รุ่งเช้าวันที่ 25 รดน้ำสังข์ แล้วแห่ขันหมาก เวลา 9.09 น. แล้วจึงกลับมากินเลี้ยงที่บ้านผม เวลา 17.30 น.  :party:

bula

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยนะค่ะ  :cheer: :beer:
ติดสอบ ป.โท 24-25 เมย. อดเลยเรา :cry: :cry:

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E
เข้าสตูฯ เมื่อเย็นวาน วันนี้ไปคัดรูปที่ร้าน แอบเสียบแฟลชไดรฟ์ ดูดมาเกลี้ยง รีทัชใส่กรอบ เอามาอวด เกิดมาทีจะได้หล่อสักครั้ง

(....)

ยินดีด้วยครับท่านเอ ขอให้มีความสุขมากๆครับ
 :beer: :beer:

• คณะบริหาร
แย้จัง

ppl

ตกลงว่า......ข้าพเจ้าต้องไปวันไหนหละเนี่ย
ตกลงว่า......จัดงานกี่วัน กี่ที่กันแน่เนี่ย

??? ??? ???

• คณะก่อการ
ตกลงว่า......ข้าพเจ้าต้องไปวันไหนหละเนี่ย
ตกลงว่า......จัดงานกี่วัน กี่ที่กันแน่เนี่ย

??? ??? ???
ตกลงว่า จัดกินเลี้ยง เย็นวันที่ 24 บ้านเจ้าสาว
                                      เช้าที่    25  แห่ขันหมาก บ้านเจ้าสาว
                                       เย็นที่    25 กินเลี้ยงบ้านผม

ก็เตรียมงานก่อน  2-3 วัน  มาวันไหนแจ้ง จะเตรียมที่นอน ไว้ให้จ๊าาาาาาา 

ppl

ตกลงว่า จัดกินเลี้ยง เย็นวันที่ 24 บ้านเจ้าสาว
                                      เช้าที่    25  แห่ขันหมาก บ้านเจ้าสาว
                                       เย็นที่    25 กินเลี้ยงบ้านผม

ก็เตรียมงานก่อน  2-3 วัน  มาวันไหนแจ้ง จะเตรียมที่นอน ไว้ให้จ๊าาาาาาา 
หมายควาย เอ้ย ความว่า ต้องจัดงานสองที่ สามครั้ง แม่นก่อ ว่าที่เจ้าบ่าว

• คณะก่อการ
หมายควาย เอ้ย ความว่า ต้องจัดงานสองที่ สามครั้ง แม่นก่อ ว่าที่เจ้าบ่าว
ประมาณนั้นครับ...... :beer:

ppl

ประมาณนั้นครับ...... :beer:
จะเอาอะไร ยังไง แจ้งรายละเอียดมาอีกนะ รูปหล่อแต่ตัวดำ  ข้าพเจ้าจะได้ลองวาดภาพใว้คร่าวๆก่อน
สงสัยต้องไปดูสถานที่ล่วงหน้าก่อนมั้งงานนี้ หรือไม่ก็ขอภาพถ่ายมาให้ดูก่อนจักหน่อยก็ดีนะ
เอ้อ......ตกลงงานนี้ แม่ เทกระเป๋าให้กี่อัตหละ  ;D

• คณะก่อการ
จะเอาอะไร ยังไง แจ้งรายละเอียดมาอีกนะ รูปหล่อแต่ตัวดำ  ข้าพเจ้าจะได้ลองวาดภาพใว้คร่าวๆก่อน
สงสัยต้องไปดูสถานที่ล่วงหน้าก่อนมั้งงานนี้ หรือไม่ก็ขอภาพถ่ายมาให้ดูก่อนจักหน่อยก็ดีนะ
เอ้อ......ตกลงงานนี้ แม่ เทกระเป๋าให้กี่อัตหละ  ;D
อยากให้คุยกับแม่ดูนะว่า อย่างไร ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจที่เขาพูดเท่าไหร่... อย่างไร จะลองถามดูก่อน แล้วสะดวกๆจะยกโทรศัพท์ให้คุยกัน ไม่กล้า บอกเองเพราะไม่ใช่ตังค์ผมน่ะ  ;D

แต่เตรียมไว้ งานนี้ก็ 20หมื่นเข้าไปแล้ว

ppl

อยากให้คุยกับแม่ดูนะว่า อย่างไร ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจที่เขาพูดเท่าไหร่... อย่างไร จะลองถามดูก่อน แล้วสะดวกๆจะยกโทรศัพท์ให้คุยกัน ไม่กล้า บอกเองเพราะไม่ใช่ตังค์ผมน่ะ  ;D

แต่เตรียมไว้ งานนี้ก็ 20หมื่นเข้าไปแล้ว
;Dอาจจะหาเวลาว่างไปคุยกะแม่ที่บ้านเลยก็ได้นะ เพราะอยากจะเห็นสถานที่จริงก่อนน่ะ จะได้ทำงานง่ายขึ้นมาหน่อย
ขอดูวันว่างและค่าน้ำมันรถก่อน คริคริ

ยังไงก็ค่อย ว.13 กันอีกทีนะ

• คณะก่อการ
;Dอาจจะหาเวลาว่างไปคุยกะแม่ที่บ้านเลยก็ได้นะ เพราะอยากจะเห็นสถานที่จริงก่อนน่ะ จะได้ทำงานง่ายขึ้นมาหน่อย
ขอดูวันว่างและค่าน้ำมันรถก่อน คริคริ

ยังไงก็ค่อย ว.13 กันอีกทีนะ
ว.13 แล้ว มาถึงสถานที่ก็ ว.28 เพื่อจะได้ ว.35 กันไปเลย  :cheer1:

ppl

ว.13 แล้ว มาถึงสถานที่ก็ ว.28 เพื่อจะได้ ว.35 กันไปเลย  :cheer1:
ตามนั้นจ้า ว.600 (ของคนอื่น) :hap5:

• คณะก่อการ
ตามนั้นจ้า ว.600 (ของคนอื่น) :hap5:
ว.88 ได้นะ ว.61

• คณะก่อการ
อีก 10 วัน  ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL740E3299
อีก 10 วัน  ;D

ตาเอ   ยังมีเวลาเปลี่ยนใจอีก 10 วัน   จะลองคิดดูใหม่ ไหม   :evil: :devil:   :hap3: :hap5: :kiss2: :love2: :o^: :flower:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ทำไม พี่กลู ถึงพาไปบ้านเจ้าสาวอย่างนั้นงะ ตาเอ

• คณะก่อการ
ทำไม พี่กลู ถึงพาไปบ้านเจ้าสาวอย่างนั้นงะ ตาเอ
ก็อย่าไปเชิ่อซิปู่... เอาที่ใกล้ๆนะ ทางลาดตั้งแต่บ้านผมถึงบ้านเจ้าสาวเลยครับ ใครไปทางลูกรังแปลว่าหลงครับ อิอิ

ppl

จะแต่งกันอีกแล้วเหรอ :cheer1: