ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้งานกร่อย มีเวลาเลยจัดการซะก่อน งานมาจะได้ใช้คล่องตัว มิกเซอร์ไฮบริดจ์24แชนแนล  (อ่าน 14388 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonmokkul

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5D13E581(พี่หมอชาติ+พี่สาก)
เอ......ถ้างั้นพี่คงตัดสินใจได้ง่ายกว่า  เพราะไอแพดที่ใช้    ได้มาฟรี  :hap3:

อีกอย่าง คือผมได้ dl1608  มือสอง มาในราคาที่ถูกมากๆ

**ไม่บอกว่าเท่าไหร่**

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
เห็นไหมละ ถ้าไม่ฟรี คงไม่เอามาเดินโบกถ่ายรูปให้อายคนหรอกมั้ง

อายทำไม     คนเยอะแยะ

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5D13E581(พี่หมอชาติ+พี่สาก)
เพิ่งกลับจากศรีสะเกษ  ไปรับลูกๆ มาเพิ่ม  

http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?topic=281644.0

ว่างแล้ว ลองเลย........

โดยทั่วไป มันใช้งานง่ายมากๆ ----------->โค ตะ ระ ง่าย เลย ให้ตายซิ....โรบิ้น

ทุกอย่างอยู่ที่ปลายนิ้ว อย่างที่ jobs ว่าไว้
ชื่อ ch ภาษาไทยก็ได้  โหลดรูปสวยๆมาใส่ไว้ก็ได้

ฮ่วย........ยังไม่ลองเสียงเลย  เมียเรียกใช้ซะงั้น
ตอนเย็นค่อยว่ากันต่อก็แล้วกัน

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
ผมดูทีแรกสงสัย ไอแพดรุ่นไหนมีลายด้วย ทีแท้มันสะท้อนฝ้าเพดานบ้านครู

เล่นให้สนุกครู ต่อเสียงเมื่อไหร่จะบอกว่าคุ้มจริง ใครเล่นบักB รหัส X32

ใหญ่กว่าก็จริง แต่เจอกันมาแล้ว ดึงสายเสียบวัดกันเลย ห่างกันเยอะทีเดียวเรื่องเนื้อเสียง

ไม่ว่าจะตั้งแฟลท หรือซาวด์เอนเทพปรับ สุดท้ายยอมรับมีสองตัวที่ครูตุ่นมองไว้นั่นแหละ

• ระดับ 5
  • *
ตอนนี้ต่อ wifi ได้แล้ว

ลองเสียงกับหูฟัง  (ดึกแล้ว)  เสียงดีจริงๆ

:o^:   :o^:   :o^:

ออฟไลน์ onizuka_jib

• ระดับ 3
  • *
  • 86E2AD5Eจากคุณริมมูลน้อย
อาจารย์ครับเสียงเบสมันหนาหนึบได้ใจมากเลยครับ  ถ้าไม่ติดผมมีงานเล่นสด ผมจะเก็บไว้หยุมเล่นซักสองสามครั้งน่าจะเข้าทางครับ อิอิ  อย่าลืมตั้งพาส ไวเรสนำเด้อครับ

ออฟไลน์ maeingmusic

• ระดับ 3
  • *
  • 7664DACC ไพศาล
ใช้กับ ไอแพดได้ทุงรุ่นไหมครับ.  ผมสังเกต รูชาจ. มันเล็กกว่า

• ระดับ 5
  • *
ใช้กับ ไอแพดได้ทุงรุ่นไหมครับ.  ผมสังเกต รูชาจ. มันเล็กกว่า

เท่าที่รู้ 1 กะ 2 ครับ

• *
ใช้กับ ไอแพดได้ทุงรุ่นไหมครับ.  ผมสังเกต รูชาจ. มันเล็กกว่า
ใช้ได้ ยกเว้นมินิ มีตัวต่อขาย ตัวติ๊ดเดียว 1100 บาท ของไม่แท้ 400 ไม่รับประกันว่าออกหรือไม่ เลยยอมซิ้อของแท้

ทดสอบ wireless ใช้ราวเตอร์ Airport Extreme ของแอปเปิล แพงมาก หกพันสองร้อย แค่เป็น 802.11 ที่ 5Ghz

ที่ยอมเพราะกูรู เขาบอกว่าใช้ธรรมดา 2.4Ghz เวลาอยู่ตามงาน มีคนใช้พวกสมาร์ทโฟนเป็นร้อยๆ มันแสกนเจอของเราง่าย

มีโอกาสจะเบียดเราหลุดคลื่นได้ ก็เชื่อเขาไว้ก่อน

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
อยากได้เหมือนกันแต่ไม่มีงานให้เล่น แค่ที่มีอยู่นี่ปลวกก็จะกินอยู่แล้ว..5555 ;D

ออฟไลน์ บ่าวขี่เหล่า

• ระดับ 5
  • *
  • 448AB84F (MP) <<พังไปแล้ว 768E19E1 (MP)
ผมก็มองๆไว้เหมือนกันตัวนี้ครับเวลาเล่นคอมง่ายดี2ตัวอยู่บ้านมีแต่ใหญ่24 ของอเลน แล้วก็56 ของแม๊กกี๊แต่แยกออกกันเหลือ32กับ24

• *
ตัวนี้ของผมหาย Airport Extreme อยู่กับพี่หรือเปล่าครับ อิ อิ  ;D ;D ;D ;D
หาซื้อยากจริงๆ หาทั้งพัทยาหาไม่ได้ คนเขาไม่ค่อยเล่นกันมันแพง ร้าน ไอๆทั้งหลาย ไม่ค่อยสั่งมา

ตัวนี้ขับรถไปสายสามเห็นมันกลิ้งอยู่ รีบจอดรถลงไปเก็บ อิๆๆ ให้ร้านเขาสั่งมาให้จร้า รอตั้งสี่วันกว่าจะได้