ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจำหน่ายแล้วครับ eXtreme Light Control รีบจับจองและสั่งซื้อด่วนมีจำนวนจำกัด  (อ่าน 317711 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • H\L 7EE4286E
หวัดดีครับคุณ วิทยา ผมโทรหาหลายรอบ หลายครั้งแล้วผมจะโอนเงินเพื่อสั่ง คอนโทรลไฟ เงียบไม่มีคำตอบเลย ยังไงแล้วโทร กลับด้วยครับ 087-191-3471 สัมพันธ์
ส่งpmไปหาส่วนตัวเลยครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
จองเพิ่มอีก 1 ชุดครับ (รุ่นใหญ่ 1U)  รับของปลาย ๆ เดือน

พร้อมส่งไหมครับ..จะโอนตังค์แล้ว

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
หวัดดีครับคุณ วิทยา ผมโทรหาหลายรอบ หลายครั้งแล้วผมจะโอนเงินเพื่อสั่ง คอนโทรลไฟ เงียบไม่มีคำตอบเลย ยังไงแล้วโทร กลับด้วยครับ 087-191-3471 สัมพันธ์

พร้อมส่งไหมครับ..จะโอนตังค์แล้ว

ตอนนี้ของเริ่มทยอยเข้ามาแล้วครับ ตอนนี้มีอยู่ 2 ตัวเป็นรุ่นใหม่
โอนเงินแล้วแจ้งที่อยู่ได้เลยครับ

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ตอนนี้ของเริ่มทยอยเข้ามาแล้วครับ ตอนนี้มีอยู่ 2 ตัวเป็นรุ่นใหม่
โอนเงินแล้วแจ้งที่อยู่ได้เลยครับ
โอนมัดจำไปแล้วครับเมื่อสักครู่

kadok

• บุคคลทั่วไป
ผมบอกแล้วว่าอย่าส่งทางไปษณีก็ไม่เชื่อ เบื่อที่สุดเลยคนส่งของสงสัยไม่จบการศึกษา ป4 เลยอ่านหนังสือไม่ออก เขาอุตส่าเขียนแล้วว่าห้ามโยน มันก็โยนจนได้ ดูชิผลงาน เงินค่าจ้างมันก็ได้ มันยังทำแล้วทำอีก พนักงาน บ.กสท ท่านไดที่เห็นภาพนี้แล้วช่วยพิจารณาด้วย เห็นแล้วเซ่งโว้ย ไม่รู้ว่าข้างในจะเสียหรือเปล่า

kadok

ดูอีก

kadok

แหฮม

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#1 No.440806DB HL#2 No.4D2D90F3
ดูอีก
     รุ่นใหม่ Control DMX512 ได้ด้วย
 รุ่นเก่าจะ Upgrade ได้หรือไม่

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
    รุ่นใหม่ Control DMX512 ได้ด้วย
 รุ่นเก่าจะ Upgrade ได้หรือไม่

DMX512 เตรียมไว้สำหรับ Upgrade ครับ ตอนนี้ท่าน x-men กำลังเตรียมการอยู่ครับ เรียกได้ว่ามีตัวเดียวคุ้ม  :th2:

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#1 No.440806DB HL#2 No.4D2D90F3
DMX512 เตรียมไว้สำหรับ Upgrade ครับ ตอนนี้ท่าน x-men กำลังเตรียมการอยู่ครับ เรียกได้ว่ามีตัวเดียวคุ้ม  :th2:

(....)

หมายความว่าเมี่อเปิดใช้งาน DMX-512 ลูกค้าที่ใช้งานรุ่นแรก
ต้องส่งเครื่องกลับไป Upgrade ใช่หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
ดูอีก
  ผลงานไปรษณีย์ไทยอีกแล้ว ของผมก็งอเหมือนกัน แต่ไม่มากขนาดนี้

ออฟไลน์ Ausanee Homya

• ระดับ 5
  • *
  • 9F661094 "เอื้อศิลป์" 55E4ACC6 "วิชัย"
เรียนสอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่วยครับ
ในกรณีเราเปิดไฟล์เพลง .MP3 หรือ VCD ในตัวโปรแกรม Xtreme สามารถที่จะควบคุมไฟได้หรือไม่ครับ
**อยากจะนำไปประยุกต์ใช้กับงานลอยกระทง ด้านแสง สี เสียง

• **
ขอทดสอบก่อน..

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
เรียนสอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่วยครับ
ในกรณีเราเปิดไฟล์เพลง .MP3 หรือ VCD ในตัวโปรแกรม Xtreme สามารถที่จะควบคุมไฟได้หรือไม่ครับ
**อยากจะนำไปประยุกต์ใช้กับงานลอยกระทง ด้านแสง สี เสียง
   ตามความเห็นของผม - ถ้าจะใช้ควบคุมด้วยจังหวะของเสียงเพลง mp3. หรือเสียง อื่น ๆ คงไม่ได้ เพราะไม่ได้มีตัวส่งสัญญาณเสียงเข้า ตัว Control มีเพียง USB ที่ส่งสัญญาณ midi จากโปรแกรม เข้าตัว Control
    แต่ยังงัยต้องทดสอบดูอีกทีครับ

• **
สามารถ control ใน mode manual ได้ครับ โดยเขียน Light pattern เองตามต้องการ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
สามารถ control ใน mode manual ได้ครับ โดยเขียน Light pattern เองตามต้องการ

ใช่ครับ ใช้โหมดนี้ก็ได้..

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
แล้วชุดก่อนที่ซื้อไป อับเกรดได้ไหมครับ..

จริงๆ ไม่ได้ใช้อะไรมากหรอก..

1. หน้าตามันสวยดี..
2.อยากให้เหมือนของชาวบ้านเค้าอะ.. อิๆ

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
ใช่ครับ ใช้โหมดนี้ก็ได้..
 ใช่เลย ลืม modeนี้ไปได้งัย
แล้วปรับ speed ให้เข้ากับเพลงเอา

ออฟไลน์ MBOOM

• ระดับ 1
  • *
  • 6C8B488C และ 5DD86D5C (X-MEN)
ขอ Xtreme Light Control ตัวใหญ่ 1 ตัว ครับ (ที่จองไว้2สัปดาห์ ท่านยืนยันให้แล้วเมื่อวานเย็น เช้านี้โทรไม่ติดเลยครับ) โอนให้แล้วครับ 6,000 บาท สาขานาก่วม ลำปาง เวลาประมาณ 9.55 น. วันนี้ โปรดส่งให้ด่วนนะครับ
โปรดส่ง
    คุณ อัครวัฒน์  พวงสุกระวัฒนะ   
    ที่ทำการ กองบำรุงทางเขตลำปาง รฟท.
    เลขที่ 1  ถ.รถไฟ   ต.สบตุ๋ย  อ. เมือง  จ.ลำปาง  52100

ยินดีจ้าดนัก /////

k2508

ขอ Xtreme Light Control ตัวใหญ่ 1 ตัว ครับ (ที่จองไว้2สัปดาห์ ท่านยืนยันให้แล้วเมื่อวานเย็น เช้านี้โทรไม่ติดเลยครับ) โอนให้แล้วครับ 6,000 บาท สาขานาก่วม ลำปาง เวลาประมาณ 9.55 น. วันนี้ โปรดส่งให้ด่วนนะครับ
โปรดส่ง
    คุณ อัครวัฒน์  พวงสุกระวัฒนะ   
    ที่ทำการ กองบำรุงทางเขตลำปาง รฟท.
    เลขที่ 1  ถ.รถไฟ   ต.สบตุ๋ย  อ. เมือง  จ.ลำปาง  52100

ยินดีจ้าดนัก /////
พี่เชียร1 อยู่ลำปางเหรอครับ เมื่อวานคุยกันคิดว่าอยู่เชียงใหม่ ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ ชิษ บึงกาฬ

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0606C8 (X-Men)
แล้วชุดก่อนที่ซื้อไป อับเกรดได้ไหมครับ..

จริงๆ ไม่ได้ใช้อะไรมากหรอก..

1. หน้าตามันสวยดี..
2.อยากให้เหมือนของชาวบ้านเค้าอะ.. อิๆ

อยากทราบเหมือนกันครับ  :thank1:

KKKK

อยากให้ Extreme Light Control ควบคุมไฟตามจังหวะเสียง MP.3  ,  VCD หรือ เสียงอื่นๆ ได้โดยอัตโนมัติครับ.

HOMEUSER

ออฟไลน์ ดรีม มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5C92A90B (x-men)
อยากให้ Extreme Light Control ควบคุมไฟตามจังหวะเสียง MP.3  ,  VCD หรือ เสียงอื่นๆ ได้โดยอัตโนมัติครับ.

HOMEUSER

เห็นด้วยครับ :o^:

ออฟไลน์ เฮง

• ระดับ 3
  • *
  • HL#no.740EB2AC
ผมรับ  Xtreme Light Control ตัวใหญ่ 1 ตัว ครับ   โอนเงินแล้วครับ และที่จัดส่ง ตาม PM  ครับ

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
ตรง socket ที่ตัวเครื่อง  ที่ไว้เสียบสาย USB ผมว่ามันไม่ค่อยแข็งแรงทนทานครับ  ของผมใช้เองบ้างนิดหน่อย ให้เขายืมไปใช้บ้าง  เริ่มมีปัญหาครับ  บางครั้งเสียบสาย USB ไปแล้ว windows ไม่เจอ  ต้องจับที่หัวสาย USB โยกไปมา บางทีโยกอยู่นาน หาจังหวะให้ contact มันเจอกัน windows จึงจะเจอและใช้ได้ปกติ  แต่ต้องระวังถ้าขยับก็เป็นอีก  นี่ว่าจะให้ช่างลองแกะมาดู

ท่านใดเป็นแบบนี้บ้างไหมครับ  ของผม ผมคิดว่าเป็นที่ตัว socket USBตัวเมีย  มันไม่แข็งแรง ใช้ไปนานๆ จึงคลอน

ได้ลองกับคอมพิวเตอร์เครื่องอื่น และลองเปลี่ยนสาย USB ดูหลายๆเส้นแล้ว เป็นเหมือนกันครับ

ให้เป็นข้อมูลไว้กับทางผู้ผลิต ไว้เป็นข้อพิจารณาเวลาไปเลือกซื้ออุปกรณ์ครับ