ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจำหน่ายแล้วครับ eXtreme Light Control รีบจับจองและสั่งซื้อด่วนมีจำนวนจำกัด  (อ่าน 317782 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ตอนนี้ฝนตกทุกวันเลย โรงงานเกือบถูกน้ำท่วม แต่ไม่ต้องเป็นห่วงผลิตได้ทันตามความต้องการของลูกค้าได้แน่นอน รีบ ๆ น๊ะครับ ของดี  ๆทั้งน้าน

ออฟไลน์ รัฐภูมิ(PK-MUSIC)

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#7C12B2A8 ซื้อจากท่าน x-men
ส่งแล้วครับ  ไป จ.ศรีสะเกษ

EMS   EH573437555TH

รับทราบและขอบคุณครับท่านจูเนียร์...รวมถึงป๋าสมใจนึกด้วยครับ..

ออฟไลน์ ขุนสรร ไคล์แมค

• ระดับ 4
  • *
  • 6D221856
ตัวเนี่ยผมเสียครับ
ฝากถึงท่านจูเนียร์หรือ อ.ท่านอื่น ๆ พอจะซ่อมได้ไหมหนอ
ไฟเข้าแต่ไม่ตอบสนองกับ ตัวคอลโทรลครับ

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ตัวเนี่ยผมเสียครับ
ฝากถึงท่านจูเนียร์หรือ อ.ท่านอื่น ๆ พอจะซ่อมได้ไหมหนอ
ไฟเข้าแต่ไม่ตอบสนองกับ ตัวคอลโทรลครับ
อิ อิ ซ่อมได้ แต่เวลาไม่อำนวย ตอนนี้ผลิตก่อน ซ่อมทีหลัง ร้านเขาไม่รับซ่อมหรือครับ

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
รับทราบและขอบคุณครับท่านจูเนียร์...รวมถึงป๋าสมใจนึกด้วยครับ..

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

ตอนนี้ก็ส่งถึง อุบลราชธานี แล้ว กลัวอยู่อย่างเดียวว่าสภาพจะไปถึงแบบสมบูรณ์หรือเปล่า อัดโฟมข้างในอย่างแน่นหนาแล้ว จะส่งแบบลอจิกโพสต์ก็กลัวจะถึงช้า คาดว่าพรุ่งนี้คงได้รับของ แจ้งข่าวด้วยนะครับเมื่อได้รับของ  ขอบคุณครับ  ;)

• ระดับ 4
  • *
  • HL#7C12B2A8 ซื้อจากท่าน x-men
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

ตอนนี้ก็ส่งถึง อุบลราชธานี แล้ว กลัวอยู่อย่างเดียวว่าสภาพจะไปถึงแบบสมบูรณ์หรือเปล่า อัดโฟมข้างในอย่างแน่นหนาแล้ว จะส่งแบบลอจิกโพสต์ก็กลัวจะถึงช้า คาดว่าพรุ่งนี้คงได้รับของ แจ้งข่าวด้วยนะครับเมื่อได้รับของ  ขอบคุณครับ  ;)
ได้รับของแล้วครับวันนี้ เวลา 11.00 น.  หูซ้ายบิดเก  คาดว่าซ่อมเองได้อยู่   จับเขย่าดูไม่มีเสียงอะไรข้างใน  คงไม่มีชิ้นส่วนไหนหลุด  ส่วนการใช้งานยังไม่ได้ลอง ผลเป็นประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ...ขอบคุณครับ

• **
ได้รับของแล้วครับวันนี้ เวลา 11.00 น.  หูซ้ายบิดเก  คาดว่าซ่อมเองได้อยู่   จับเขย่าดูไม่มีเสียงอะไรข้างใน  คงไม่มีชิ้นส่วนไหนหลุด  ส่วนการใช้งานยังไม่ได้ลอง ผลเป็นประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ...ขอบคุณครับ
สงสัยโยนเล่นตลอดทางเลยหรือเปล่าไม่รู้การขนส่ง หูซ้ายแย่เลย

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับ  พยามแพ็คอย่างดีแล้ว กำชับกับไปรษณีย์ว่าห้ามโยน แต่ก็ไม่เป็นผล...

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับ  พยามแพ็คอย่างดีแล้ว กำชับกับไปรษณีย์ว่าห้ามโยน แต่ก็ไม่เป็นผล...

ส่ง NTC หรือ นิ่มครับ ยังไม่เคยเจอปัญหาที่ว่า....ค่าส่งก็ถูกกว่า... ;D

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ส่ง NTC หรือ นิ่มครับ ยังไม่เคยเจอปัญหาที่ว่า....ค่าส่งก็ถูกกว่า... ;D

ที่บ้านนอก(บ้านผม)  ไม่มีวิ่งผ่านครับ มีแต่ไปรษณีย์ไทย  :strom:

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ส่งไปที่ไหนหูบิดเกือบทุกครั้ง
กำจริง ปท.นี่

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ที่บ้านนอก(บ้านผม)  ไม่มีวิ่งผ่านครับ มีแต่ไปรษณีย์ไทย  :strom:

เอามาฝากเด็กที่พิดโลกส่งให้ครับ... ;D

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
เอามาฝากเด็กที่พิดโลกส่งให้ครับ... ;D

เด็กคนที่ทำงานหรือเปล่า

ออฟไลน์ ชาตรี พีซี กรึ๊ป

• ระดับ 3
  • *
  • 5560571A ((MP))
อยากได้ รุ่น 1U มาลองสักตัว ใช้กับ V3.79
มีพาร์64 500w อยู่12ดวง เอารุ่น 1U มาต่อใช้ได้เลยใหมครับ
หรือว่าต้องมีอุปกรณ์อย่างอื่นเพิ่มอีก แนะนำด้วย คนอยากมีไฟน่ะ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
อยากได้ รุ่น 1U มาลองสักตัว ใช้กับ V3.79
มีพาร์64 500w อยู่12ดวง เอารุ่น 1U มาต่อใช้ได้เลยใหมครับ
หรือว่าต้องมีอุปกรณ์อย่างอื่นเพิ่มอีก แนะนำด้วย คนอยากมีไฟน่ะ

ซื้อ 1 U  ตัวเดียวเสร็จเลยครับไม่ต้องมีอย่างอื่นก็ได้ต่อสายไฟใส่ได้เลยครับ  มี  AC OUT CONTROL  ให้  8  CHANAL ครับ

• ระดับ 3
  • *
โอนเงินเข้า บ/ช ท่าน X-MEN ตามหมายเลขข้างบนได้เลยใช่ใหมครับ
หรือตัวแทนแถวปากน้ำท่านใดมีบ้างจะได้วิ่งไปเอาเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 18:54:07 น. โดย นกกะจอก »

ออฟไลน์ สันต์

• ระดับ 5
  • *
  • 5D1E9510 4C9CB9A5 4D2C90F 552F90DB(เสีย) 80098855
เล่นสนุกดีแต่ของผมมีปัญหากับสาย  usb นิดหน่อย วันก่อนใช้ได้ วันนี้ใช้ไม่ได้ต้องหาสายมาทดลองใหม่ เหมือนกับเสียบแล้วไม่สัมผัสเต็มที่ประมาณนี้ ทำอยูนาน ถ้าออกงานยุ่งแน่เลย กว่าจะเล่นได้เกือบแย่เหมือนกัน ยังใช้ไม่ค่อยเป็นท่านใดพอจะแนะนำ ออฟสะเต็บการใช้หน่อยครับและอีกอย่างหนึ่งมีไฟ ดวงละ 1000 วัตต์ ถ้า มี 12 ดวง ใช้ช่องละ 2 ดวงบ้างได้หรือไม่  แต่เคยอ่านพบว่ารับไฟได้ ช่องละ 2000 วัตต์ ใช้หรือไม่ครับ น่าใช้น่ะครับถ้าไม่มีปัญหาเหมือนข้างต้น นั๊บ หนุน ครับ

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
เล่นสนุกดีแต่ของผมมีปัญหากับสาย  usb นิดหน่อย วันก่อนใช้ได้ วันนี้ใช้ไม่ได้ต้องหาสายมาทดลองใหม่ เหมือนกับเสียบแล้วไม่สัมผัสเต็มที่ประมาณนี้ ทำอยูนาน ถ้าออกงานยุ่งแน่เลย กว่าจะเล่นได้เกือบแย่เหมือนกัน ยังใช้ไม่ค่อยเป็นท่านใดพอจะแนะนำ ออฟสะเต็บการใช้หน่อยครับและอีกอย่างหนึ่งมีไฟ ดวงละ 1000 วัตต์ ถ้า มี 12 ดวง ใช้ช่องละ 2 ดวงบ้างได้หรือไม่  แต่เคยอ่านพบว่ารับไฟได้ ช่องละ 2000 วัตต์ ใช้หรือไม่ครับ น่าใช้น่ะครับถ้าไม่มีปัญหาเหมือนข้างต้น นั๊บ หนุน ครับ

ทั้งหมดมี 8 ช่อง   ใช้ช่องละ 3000 w มาแล้วติดต่อกัน จากเวลา 1 ทุ่ม ถึง ตี 5 ครึ่ง ของวันใหม่  สบายมากครับ  แล้วใช้มือสัมผัสดูระหว่าง เครื่องคอนโทรลเลอร์นี้ กับ โน้ตบุคที่ใช้เล่นร่วมกัน ปรากฎว่า โน้ตบุคร้อนกว่า  ไม่ได้โม้ครับ

ออฟไลน์ สันต์

• ระดับ 5
  • *
  • 5D1E9510 4C9CB9A5 4D2C90F 552F90DB(เสีย) 80098855
เยี่ยมๆ ครับแสดงว่าตัวเดี๋ยวเอาอยู่ สัก 16 ตัวดวงละ 1000 วัตต์ ช่องละ 2 ตัว ได้เลยเยี่ยมๆครับ แล้วเครื่องที่ซื้อมาก่อนหน้านี้ ( แบบที่ใช้ทั้งออโต้และสัมผัส ) ต้องหาขายซ่ะแล้ว ใช้ xtreme Light ตัวเดียวพอ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์

:happy: :D เรื่องสายยูเอสบีถ้าเป็นไปได้พยายามใช้สายให้สั้นที่สุดแล้วก็อีกอย่างนึงไม่ควรต่อแยกออกไปจาดฮับอีกทีนึง อาจจะเป็นไปได้ว่าบางทีไปเลี้ยงไม่พอครับพี่สันต์ ส่วนการใช้งานถ้าเล่นเพลงเร็วใก้เล่นแบบ Drum อย่างเดียวดีกว่า ส่วนถ้าเล่นเพลงเร็วบ้าง ช้าบ้างก็เลือกเล่นแบบ Drum+Step ดีกว่า ส่วนถ้าเล่นแบบ VU เราต้องมีหลอดไฟหลายๆชุด ต่อแล้วให้เห็นเป็นไฟวิ่งขึ้นลง อย่างนี้จะเหมาะกว่าครับ เครื่องของพี่สันต์ตัวที่ส่งให้ไปเป็นรุ่นล่าสุด เฟิร์มแวร์ใหม่สุดครับผม  :D :happy:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
โอนเงินเข้า บ/ช ท่าน X-MEN ตามหมายเลขข้างบนได้เลยใช่ใหมครับ
หรือตัวแทนแถวปากน้ำท่านใดมีบ้างจะได้วิ่งไปเอาเลย

เสียดายบอกช้าไป พึ่งเจอ x-men เมื่อวันอาทิตย์ไม่งั้นให้โอนตังค์ก่อน
แล้วให้ x-men เอามาให้ที่บ้านผมแล้วท่านค่อยวิ่งมารับของ

• ระดับ 3
  • *
เสียดายบอกช้าไป พึ่งเจอ x-men เมื่อวันอาทิตย์ไม่งั้นให้โอนตังค์ก่อน
แล้วให้ x-men เอามาให้ที่บ้านผมแล้วท่านค่อยวิ่งมารับของ

ขอบคุณท่านมานพครับ
ท่านเด็กชายโสดจัดให้แล้ว พรุ่งนี้คงได้รับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 สิงหาคม 2010, 16:54:28 น. โดย นกกะจอก »

• **
วันนี้โรงงานเปิด เฮ้อ ค่อยสบายน้ำไม่ท่วม เกือบแล้ว 10 ชุด คิวใครไม่รู้  :th2: :th2: :o^: :o^: :zzz:

• ระดับ 4
  • *
ทดลองแล้วครับ   บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด..  ผมไม่ง้อเด็กสับไฟอีกแล้ว....ขอบคุณพระเจ้าที่ให้ไอเดียท่าน x-men สร้างสิ่งประดิษฐ์เจ๋งๆ แบบนี้ให้พวกเราชาวเอ็กซ์ทรีมได้ใช้กัน   ไม่ผิดหวังที่รอคอยครับ   ขอบคุณครับ   

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ยินดีด้วยครับ   :D ขอให้สนุกกับ Xtreme Light Control นะครับ  กด Ctrl+L แล้วลองปรับเปลี่ยนรูปแบบของการกระพริบดูนะครับ  :th2: