ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านผู้รู้หน่อยจ้า Hipercanvas กับ ASIO ดาวดโหลด ที่ลิงค์ไหนครับ  (อ่าน 3177 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
ถามท่านผู้รู้หน่อยจ้า Hipercanvas กับ  ASIO  ดาวดโหลด ที่ลิงค์ไหนครับ
ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ถามท่านผู้รู้หน่อยจ้า Hipercanvas กับ ASIO ดาวดโหลด ที่ลิงค์ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 18:37:59 น. »
จัดให้เลยครับ

ASIO4ALL

EDIROL Hyper Canvas 1.53

kitsana

• บุคคลทั่วไป
Re: ถามท่านผู้รู้หน่อยจ้า Hipercanvas กับ ASIO ดาวดโหลด ที่ลิงค์ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 19:05:29 น. »
ขอบคุณ ท่าน X man  มากๆครับ..............................