ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาพอพิมพ์ชื่อเพลงไปแล้ว และกด ENTER แล้วโปรแกรมดับไปเอง  (อ่าน 3775 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาพอพิมพ์ชื่อเพลงไปแล้ว และกด ENTER แล้วโปรแกรมดับไปเอง เกิดขึ้นจากปัญหาอะไรครับถามท่านผู้ที่เคยเจอปัญหาแบบนี้
และอีกอย่างหนึ่ง  ตอนเล่นเพลง เกิดเสียงแปลก เกือบทุกเพลงเลยปิดแทบไม่ทัน

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ปัญหาพอพิมพ์ชื่อเพลงไปแล้ว และกด ENTER แล้วโปรแกรมดับไปเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 09:52:36 น. »
ลองปิดการตั้งค่า Auto Play แล้วเลือกเพลงแล้ว Enter แล้วเครื่องปิดไปเองหรือเปล่า
ถ้าไม่ปิดลองกดเล่นเพลง แล้วเล่นเพลงได้หรือไม่ จะได้หาแนวทางการแก้ปัญหาได้ง่ายขึ้นครับ

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
Re: ปัญหาพอพิมพ์ชื่อเพลงไปแล้ว และกด ENTER แล้วโปรแกรมดับไปเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 10:12:06 น. »
เพลง PM000089 หลง ของ เจี๊ยบ เบณจพร หรือเปล่าครับของผมพอเปิดเพลงนี้แล้วเป็นอาการเดียวกันครับ

kitsana

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 11:56:10 น. »
เป็นทุกเพลงเลยครับ

ลองทำตามนี้แล้วแจ้งผลด้วยครับ

อ้างถึง
ลองปิดการตั้งค่า Auto Play แล้วเลือกเพลงแล้ว Enter แล้วเครื่องปิดไปเองหรือเปล่า
ถ้าไม่ปิดลองกดเล่นเพลง แล้วเล่นเพลงได้หรือไม่ จะได้หาแนวทางการแก้ปัญหาได้ง่ายขึ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 เมษายน 2007, 11:58:59 น. โดย x-men »

kitsana

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 20:06:33 น. »
หายเป็นแล้วครับขอบคุณครับ