ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับมือใหม่ eXtream ปรับตั้ง Key เสียงสูง ต่ำไม่ได้  (อ่าน 2737 ครั้ง)

prarom phumwat

• บุคคลทั่วไป
ผม install ไว้ Drive D: ตามคำแนะนำของ เพื่อนสมาชิกหลังจาก ขอ Licence ครั้งที่ 2
 ไมรู้ทำอะไรผิดรึเปล่า

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ช่วยด้วยครับมือใหม่ eXtream ปรับตั้ง Key เสียงสูง ต่ำไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2007, 14:31:04 น. »
ให้เลือก Transpose Key แบบ Player Tune ครับ  :) :) :)

chollathee

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยด้วยครับมือใหม่ eXtream ปรับตั้ง Key เสียงสูง ต่ำไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2007, 09:50:53 น. »
ให้เลือก Transpose Key แบบ Player Tune ครับ  :) :) :)

วันหลังพี่วิทขา ก็ตั้งให้ Player Tune ให้เป็น Default ไว้เลยก็ได้ (ป้องกัน User Error)

เห็นถามกันจังไอ้ปัญหานี้น่ะ เดือนนึงไม่ต่ำกว่า 20 >:D