ผู้เขียน หัวข้อ: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2  (อ่าน 49614 ครั้ง)

poom

• บุคคลทั่วไป
Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 07:14:44 น. »
สงสัยวินโดว์ผมจะมีปาหันจริงๆครับท่านภูมิ รู้สึกมันเอ๋อๆอยู่เหมือนกัน งั้นทนใช้ไปซักพักก่อน เพิ่งจะลงใหม่มาหมาดๆวันอังคารนี่เองนะเนี่ย

;D ผมลง  Xtreme Karaoke ไว้ 2 เครื่องครับ
1.เครื่องตั้งโต๊ะ
2.เครื่องโน๊ตบุค

;D ผมทดลองแล้ว ผ่านทั้ง 2 เครื่อง
 ;D  ก็เลยบอกว่า วินโดวส์ ของท่านอาจมีปัญหา

b39ppr

Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 11:13:06 น. »
แค่จะบอกว่า ดีใจที่บอร์ดเรามีสมาชิกคุณภาพแบบทุกๆท่านครับ  :)

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 13:41:45 น. »
ดีครับช่วยบอกช่วยแก้ไข แต่บางครั้งก็ตั้งใจจะเข้ามาตอบนะครับ แต่ก็เริ่มกลัว เพราะว่ารู้สึกละเอียดอ่อนนะครับ บางทีคิดว่าตอบดีแล้ว แต่คำพูดในคำตอบอาจไม่ตรงใจ ของคนถาม ก็อาจจะเกิดจากความไม่ชำนาญในการตอบด้วยน่ะครับ คนถามก็ไม่พอใจ หรือ ไม่คนถามก็เป็นคนที่เก่งอยู่แล้ว แต่ถามไม่ตรง คือบอกอาการไม่หมด โดยคิดว่าเรื่องเล็กที่บอกอาการ น่าจะเป็นปกติ รู้ๆกันอยู่ ก็เลยไม่บอกมาด้วย แห่ะ ๆๆ เสีย self ไปหลายครั้งแล้ว ก็ต้องยอมรับนะครับว่าผู้ให้ความรู้หลายๆท่าน ต้องมีประสพการณ์ในการตอบ และก็ต้องมีเมตตา สละเวลามาตอบให้ ถ้าคำตอบไม่ตรงใจยังไงๆ ก็ใจเย็นๆเถอะนะครับอย่าไปต่อว่าท่านเหล่านี้เลย ครั้นจะรอท่านแอดมินตอบอยู่คนเดียวคงไม่ไหว ก็อยากให้ร่วมด้วยช่วยกันเหมือนก่อนนะครับ ไม่อยากให้หายกันไปเหมือนผู้รู้หลายๆท่าน ที่ห่างหายไปเรื่อยๆ ถ้าท่านใดสละเวลาตอบ คนถามก็ใจเย็นคุยกะท่านเถอะครับ สังคมไทยยังน่าอยู่ อยู่นะครับ

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 13:57:01 น. »
เห็นด้วยครับ

mildly

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 14:57:12 น. »
ดีครับช่วยบอกช่วยแก้ไข แต่บางครั้งก็ตั้งใจจะเข้ามาตอบนะครับ แต่ก็เริ่มกลัว เพราะว่ารู้สึกละเอียดอ่อนนะครับ บางทีคิดว่าตอบดีแล้ว แต่คำพูดในคำตอบอาจไม่ตรงใจ ของคนถาม ก็อาจจะเกิดจากความไม่ชำนาญในการตอบด้วยน่ะครับ คนถามก็ไม่พอใจ หรือ ไม่คนถามก็เป็นคนที่เก่งอยู่แล้ว แต่ถามไม่ตรง คือบอกอาการไม่หมด โดยคิดว่าเรื่องเล็กที่บอกอาการ น่าจะเป็นปกติ รู้ๆกันอยู่ ก็เลยไม่บอกมาด้วย แห่ะ ๆๆ เสีย self ไปหลายครั้งแล้ว ก็ต้องยอมรับนะครับว่าผู้ให้ความรู้หลายๆท่าน ต้องมีประสพการณ์ในการตอบ และก็ต้องมีเมตตา สละเวลามาตอบให้ ถ้าคำตอบไม่ตรงใจยังไงๆ ก็ใจเย็นๆเถอะนะครับอย่าไปต่อว่าท่านเหล่านี้เลย ครั้นจะรอท่านแอดมินตอบอยู่คนเดียวคงไม่ไหว ก็อยากให้ร่วมด้วยช่วยกันเหมือนก่อนนะครับ ไม่อยากให้หายกันไปเหมือนผู้รู้หลายๆท่าน ที่ห่างหายไปเรื่อยๆ ถ้าท่านใดสละเวลาตอบ คนถามก็ใจเย็นคุยกะท่านเถอะครับ สังคมไทยยังน่าอยู่ อยู่นะครับ

ทุกคนที่เข้ามาตอบล้วนแต่มีความจริงใจทั้งนั้นแหละครับ มีคนมาตั้งกระทู้ว่ามีปัญหาปุ๊บ ถ้ารู้ก็จะตอบในทันที ถ้าไม่แน่ใจก็ต้องไปทดสอบตรงจุดที่แจ้งปัญหามา ลองแล้วลองอีกให้ชัวร์เสร็จแล้วก็ต้องมานั่งจับภาพหน้าจอ เขียนคำอธิบาย ใช้เวลาไปตั้งเท่าไหร่ ถ้าไม่รักกันจริงไม่มีใครมาทำให้หรอกครับ โดยเฉพาะท่านภูมเนี่ยเจ้ากี้เจ้าการไปซะทุกเรื่อง(คำชมนะครับ)ต้องยกนิ้วให้ ต่อไปต้องเรียกว่าอาจารย์ใหญ่แล้ว(ไม่เกี่ยวกับนักศึกษาแพทย์นะครับ อิอิ) ผมเข้ามาทีไรเห็น Online อยู่ตลอด ยังนึกเล่น ๆ อยู่ว่าไม่ทำการทำงานอย่างอื่นหรืออย่างไร งานประจำให้ความสำคัญเท่านี้หรือเปล่า อิอิ

ก็ช่วย ๆ กันไปครับ ท่านใดมีข้อเสนอแนะ มีเทคนิค เทคโน อาชีวะ อะไรใหม่ ๆ ก็มาแนะนำกัน มีปัญหาคาใจอะไรก็โพสมาอย่าเก็บไว้มันจะกลายเป็นอคติ ตอบได้ก็จะช่วยกันตอบ ตอบไม่ได้ก็ต้องตอบให้ได้ครับ

ออฟไลน์ คนบ้านทา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#3C0706CD (X-MEN)
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 16:05:52 น. »
จริงๆแล้วถ้าผมจำไม่ผิดอาจารย์ภูมิท่านมีอาชีพเป็นครูนะครับ ท่านได้สละเวลามาช่วยตอบคำถามแค่นี้ก็นับว่าเป็นความ-

โชคดีของพวกเราแล้วครับ แล้ววันนี้ก็เป็นวันหยุดด้วย บอร์ดเราโชคดีอย่างนี้แหละครับ

sillyfool

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 17:41:48 น. »
โหลดมาลองแล้ว รู้สึกว่า ดรัมมิกซ์ ทั้งในส่วนที่ปรับกระเดื่องกับสแนร์ และที่ตรงแชลแนลมิกซ์ ปรับลดไม่มีผลอะไรเลยครับ ไม่ทราบท่านใดเป็นเหมือนผมบ้างครับ

mildly

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 19:25:59 น. »
โหลดมาลองแล้ว รู้สึกว่า ดรัมมิกซ์ ทั้งในส่วนที่ปรับกระเดื่องกับสแนร์ และที่ตรงแชลแนลมิกซ์ ปรับลดไม่มีผลอะไรเลยครับ ไม่ทราบท่านใดเป็นเหมือนผมบ้างครับ

ใช้กับลำโพงคอมจะไม่ค่อยเห็นความแตกต่างครับ

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 21:10:02 น. »
555 เอิ๊ก...
ขยะเต็มเลย.. เหอ เหอ..

mildly

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2007, 21:45:54 น. »
เพิ่งมีโอกาสได้ทดลอง 30171 ของผมก็เป็นเหมื่อนกันเล่นเพลงแล้วปิด Xtrem ไปเลย ก็เลยทำการแก้ไขซะแล้วเรียบร้อย

jung

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 06:38:39 น. »
มีขยะ...หรือไม่มีขยะ....ความจริงโปรแกรมไม่น่า ปิดตัวเอง...ขนาดนั้น เมื่อพบขยะ....(สำหรับ.EMK)  แต่อย่างน้อยโปรแกรมน่าจะต้องเล่น 3 ไฟล์ได้ โดยไม่มีปัญหา เหมือน AIO  หรือโปรแกรมอื่น..ที่ก๊อปปี้เข้าไปปุ๊ป แล้วลิตเตอร์ ก็เล่นได้แล้ว โดยไม่ต้องจดเลขรหัส เข้าไปไล่หา ....จนตาลาย
และถ้าเกิด แปลงเป็น  .EMK ไปแล้ว  และ ลบ ncn  3 ไฟล์ไปแล้วล่ะ....จะทำอย่างไง.....จะตรวจสอบยังไงครับ เพราะ..ผมลองเปิด .EMK  ด้วย notepad  ก็เปิดไม่ได้.... หรือจะต้องเก็บ  ncn ไว้ก่อน พร้อมกับ EMK  และที่เคยบอกว่า .EMK ใช้พื้นที่น้อย  .....เมื่อรวม3ไฟล์ เข้าไปอีกเพื่อเก็บ เอาไว้ตรวจสอบเรื่องขยะ  แล้วมันจะมีพื้นที่เป็นเท่าใด ล่ะท่าน......ยังไงก็แล้วแต่ผมอยากให้ มี หรือ ไม่มี ขยะก็เล่นได้...  แน่นอนกว่า

tharachdx

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 07:16:53 น. »
ก็ไปหาเพลงที่ไม่ใช่ หนิกคาราโอเกะ มาเล่นสิครับ ปัญหาทั้งหลายก็จะหมดไป......

jung

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 09:33:25 น. »
ก็ไปหาเพลงที่ไม่ใช่ หนิกคาราโอเกะ มาเล่นสิครับ ปัญหาทั้งหลายก็จะหมดไป......

แหม...ท่านผู้ใหญ่ฯ ผมไม่ใช่มีอาชีพทำวงดนตรีฯ อย่างท่านนะครับ  แค่ซื้อไว้ร้องเล่นเองเพื่องานบรรเทิงสำหรับเทศกาล ปีใหม่ทีนึง วันเกิดลูก หรือ ปาตี้เล็ก ๆ น่ะครับ จะให้ผมไปสมัครเพื่อซื้อเพลงเป็นรายเดือนรายปี  ๆ ละ 2-3,000   บาท  มันก็จะเวอร์หรือสิ้นเปลือง โดยเปล่าประโยชน์ สู้เอาไว้ซื้อข้าวสารไว้หุงกิน ดีกว่าละมั้ง ...ครับ ส่วนเพลงที่อยากร้องถ้าไม่มีก็ไม่ต้องร้อง เพลงเก่า ๆ ฟรี ๆ ก็มีให้ร้องตั้งเยอะแยะ  .....มันส์ ๆ    หรือถ้าคนทำเพลงขาย เขามี่แพคเกจ เฉพาะ ให้เลือกเพลงได้...สำหรับพวกที่นานทีปีครั้งจะร้องกันซักที..สิ ผมยินดี...จ่ายเงินซื้อเพื่อสนับสนุนเหมือนกันนะครับ(ก็เหมือนที่ผมสั่งซื้อซาวด์ฟอนท์ของท่านผู้ใหญ่และของคุณหนุ่มฯนั่นแหละครับ)

คือบางทีการเชียร์กันออกหน้าออกตาจนเกินไปโดยที่ไม่บอกทางเลือกอื่น ๆ ด้วย...มันก็เป็นการลดเครดิตของคนเชียร์ที่สร้างเครดิตมานานให้เสียได้นะครับ....

EECom_sound_service

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 09:56:56 น. »

แหม...ท่านผู้ใหญ่ฯ ผมไม่ใช่มีอาชีพทำวงดนตรีฯ อย่างท่านนะครับ  แค่ซื้อไว้ร้องเล่นเองเพื่องานบรรเทิงสำหรับเทศกาล ปีใหม่ทีนึง วันเกิดลูก หรือ ปาตี้เล็ก ๆ น่ะครับ จะให้ผมไปสมัครเพื่อซื้อเพลงเป็นรายเดือนรายปี  ๆ ละ 2-3,000   บาท  มันก็จะเวอร์หรือสิ้นเปลือง โดยเปล่าประโยชน์ สู้เอาไว้ซื้อข้าวสารไว้หุงกิน ดีกว่าละมั้ง ...ครับ ส่วนเพลงที่อยากร้องถ้าไม่มีก็ไม่ต้องร้อง เพลงเก่า ๆ ฟรี ๆ ก็มีให้ร้องตั้งเยอะแยะ  .....มันส์ ๆ    หรือถ้าคนทำเพลงขาย เขามี่แพคเกจ เฉพาะ ให้เลือกเพลงได้...สำหรับพวกที่นานทีปีครั้งจะร้องกันซักที..สิ ผมยินดี...จ่ายเงินซื้อเพื่อสนับสนุนเหมือนกันนะครับ(ก็เหมือนที่ผมสั่งซื้อซาวด์ฟอนท์ของท่านผู้ใหญ่และของคุณหนุ่มฯนั่นแหละครับ)

คือบางทีการเชียร์กันออกหน้าออกตาจนเกินไปโดยที่ไม่บอกทางเลือกอื่น ๆ ด้วย...มันก็เป็นการลดเครดิตของคนเชียร์ที่สร้างเครดิตมานานให้เสียได้นะครับ....

:D

tharachdx

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 10:52:30 น. »
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ แล้วแต่จะพิจารณา.... บางทีความสุขก็ต้องยอมอดข้าวสารบ้าง ไม่มีอะไรในโลกที่มันสมบูรณ์ไปหมดทุกอย่างหรอกครับ ผมไม่เคยเชียร์หรือเลียใคร เพลงก็มีหลายแหล่งให้หามาใช้กัน ก็ขวนขวายหากันเอาเองครับ ที่ผมกล่าวก็เป็นเพียงแค่แสดงความคิดเห็นเท่านั้น...ที่ใครอ่านแล้วบอกว่า ห่วย!!เชียร์พวกเดียวกันเอง ..เพลงที่มีผมใช้อยู่ไม่ได้ฟรี ซื้อเขาทั้งนั้นครับ แล้วก็แหล่งไหนใครแจกฟรีผมไม่รู้หรอก และไม่สนใจเสียด้วยซ้ำ....หากแม้นว่าการแสดงความคิดเห็นของผมเป็นอันว่าไปขัดกับความคิดเห็นของท่านๆก็ต้องขอโทษขออภัยด้วยครับ....ต่อไปผมจะไม่ออกความคิดเห็นใดอีกต่อไป ....

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 10:56:32 น. »
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ แล้วแต่จะพิจารณา.... บางทีความสุขก็ต้องยอมอดข้าวสารบ้าง ไม่มีอะไรในโลกที่มันสมบูรณ์ไปหมดทุกอย่างหรอกครับ ผมไม่เคยเชียร์หรือเลียใคร เพลงก็มีหลายแหล่งให้หามาใช้กัน ก็ขวนขวายหากันเอาเองครับ ที่ผมกล่าวก็เป็นเพียงแค่แสดงความคิดเห็นเท่านั้น...ที่ใครอ่านแล้วบอกว่า ห่วย!!เชียร์พวกเดียวกันเอง ..เพลงที่มีผมใช้อยู่ไม่ได้ฟรี ซื้อเขาทั้งนั้นครับ แล้วก็แหล่งไหนใครแจกฟรีผมไม่รู้หรอก และไม่สนใจเสียด้วยซ้ำ....หากแม้นว่าการแสดงความคิดเห็นของผมเป็นอันว่าไปขัดกับความคิดเห็นของท่านๆก็ต้องขอโทษขออภัยด้วยครับ....ต่อไปผมจะไม่ออกความคิดเห็นใดอีกต่อไป ....

อ้าวเป็นงั้นไป อย่าน้อยใจไปเลยครับ ;)

เหรียญยังมีสองด้านเลย ใจเย็นๆดีกว่าครับ ;D

tharachdx

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 10:59:44 น. »

ดีครับ ลดเครดิต ที่บอร์ดนี้ลงซะบ้างก็ดีครับ ..... ??? ใครมีอำนาจในการลด ก็ช่วยลดให้ที !!

tharachdx

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 11:03:10 น. »
อ้าวเป็นงั้นไป อย่าน้อยใจไปเลยครับ ;)

เหรียญยังมีสองด้านเลย ใจเย็นๆดีกว่าครับ ;D

ใจผมเยือกเย็น สงบ เสมอ ชอบสิ่งที่เย็นๆ  ;D การแสดงความคิดเห็นเป็นสิ่งที่ปวงประชาทุกคนสามารถทำได้ ไม่ผิดครับ....

poom

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 11:15:37 น. »
 ;D ไม่ได้ตอบคำถามใคร เล่าสู่กันฟัง ใครจะอ่านหรือไม่อ่านก็ได้  เพราะผมเริ่มกลัวว่า.......
 ;D ผมไม่ได้เป็นสมาชิกรายเดือนของ http://www.bomusic-karaoke.com/
 ;D ผมไม่ได้เชียร์ แต่ไม่รู้ว่าจะแนะนำสมาชิกซื้อเพลงจากแหล่งอื่น ณ ที่ใด
 ;D ที่แนะนำเพราะ เพลงของเขาไม่ล็อค  ราคา 500 บาท จัดส่งทาง EMS
 ;D ดูแล้วแพงกว่า นิค แต่เขามีเว็บให้ท่านถาม-ตอบปัญหาท่านได้ มีเบอร์โทร ให้คุยได้
 ;D ส่วนเพลงตั้งแต่ เดือนมีนาคม 2549 ท่านก็ใช้ควาสามารถหาเพิ่มเติม
 ;D ตั้งแต่บอร์ด http://www.karaoke-soft.com/ เก่าจนบอร์ดปัจจุบัน
 ;D มีสมาชิกตั้งคำถามบ่อย เรื่องซื้อเพลงมาเล่นแล้วมีแต่เสียงดนตรี ไม่มีเนื้อ จะทำอย่างไร
 ;D ผมก็ต้องแนะนำไปตามแหล่งที่รู้ ผมไม่แนะนำไปที่ห้าง....
 ;D เพราะเจอคนขายเชียร์ เช่น ซื้ออันนี้ดีกว่าพี่เล่นบนวินโดวส์ แทรกภาพ+ หนังได้้ก็เชื่อ
 ;D ซื้อมาแบบผิดอีก เพราะซื้อแผ่น CD คาราโอเกะที่ห้าง...เขาไม่ให้คุณลอง ถ้าลองโดนจับแน่
 ;D และมีอยู่บางช่วงที่มีการล๊อก ทั้งเล่นบน DOS และบนวินโดวส์
 ;D จึงแนะนำให้ซื้อแหล่งที่เชื่อถือได้ คนที่จะซื้อก็ต้องไปคุยกันเอง
 ;D ส่วนสมาชิกรายเดือนเป็นการตัดสินใจของท่าน ที่เว็บนั้นเขาไม่ได้บังคับว่า คุณต้องเป็นสมาชิกรายเดือน
 ;D  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
 ;D ส่วน Xtreme Karaoke ผมมีเพลงที่เล่นไม่ได้อยู่เช่นกัน แต่คนละเพลง
 ;D การแก้ปัญหา เราต้องช่วยตัวเองก่อนครับ ตรวจดูไฟล์ที่ตนเองมี (เดี๋ยวก็มีคนมาบอกว่าคนที่ไม่เก่งคอมจะทำอย่างไร)
 ;D ถามจากสมาชิก เมื่อได้คำตอบแล้วตรวจดูว่าเพลงของเราเป็นไปตามคำตอบหรือไม่ ถ้าแก้ได้ก็จบ ถ้าแก้ไม่ได้ก็มาถามอีก
 ;D เพราะมันคงไม่เป็นไปทั้ง 10000 เพลง หรอกครับ
 ;D อ้าว..ยังงั้นผมก็ต้องมานั่งตรวจดูเพลงทั้งหมดในเครื่องซิครับพี่  :-X ไม่รู้ละต้องแก้ปัญหาให้ผมนะ ผมไม่ยอม  :P
 ;D โปรแกรม Xtreme Karaoke ไม่ได้ล๊อก แบบ 3 ไฟล์ก็ยังเล่นได้อยู่ตลอดไป อาจมีปัญหากับบางเพลงเท่านั้น
 ;D สมาชิกที่ใช้งานก็ช่วยแก้ปัญหาได้ครับ จากหลายคำตอบที่ตอบไป มันไม่ได้ร้ายแรงมากมาย
 ;D ฯลฯ ขี้เกียจจิ้มพิมพ์แล้วครับ
 ;D ก่อนจากฝากไว้ ถึงสมาชิก การตั้งกระทู้ แบบต้องการคำตอบจากบุคคลคนเดียว ให้ระบุให้ชัดเจน ไปเลย เช่น
 :) ถามท่าน...(ระบุชื่อ).... เท่านั้นว่า....................(จะไม่มีคนเข้ามา....ในกระทู้ที่ท่านถามเลยครับนอกจากท่านที่ถูกระบุชื่อ)

ลาก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มกราคม 2007, 11:36:02 น. โดย ภูม »

lf4

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 11:43:40 น. »
ตอนนี้ถึงใครอยากเป็นสมาชิก ก็ไม่ได้แล้วแหละครับ อิอิ

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 11:52:47 น. »
เกิดอะไรขึ้น ทำไมเป็นแบบนี้ไปได้ประเทศไทย

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 12:42:00 น. »
ใจเย็น ๆ กันครับ ปัญหาที่แจ้งเข้ามาก็รับไปแก้ไขปรับปรุงเสมอ
บางครั้งก็ไม่พบอาการดังทีแจ้งเข้ามาเนื่องจาก Hardware หรือเพลงที่มี
ไม่เหมือนกับคนที่พบปัญหา
ดังนั้นเพื่อนสมาชิกที่ได้รับการแจ้งปัญหามาจึง
พยายามที่จะช่วยเหลือโดยการไปทดสอบกับเครื่องตัวเองแล้วจึงได้เข้ามาแจ้งว่า
พบปัญหาดังที่แจ้ง หรือไม่พบปัญหา ทางผู้พัฒนาเองก็จะได้ทราบและแก้ไขปัญหาได้ตรงจุดและรวดเร็วยิ่ง ๆ ขึ้นครับ
รับรองว่าปัญหาที่แจ้งเข้ามาจะได้รับการแก้ไขแน่นอน โดยเรียงตามลำดับความสำคัญของปัญหาครับ  :) :)

ปล.ต้องขอตัวไป Format Harddisk ของตัวเองก่อนครับไม่รู้ว่าเป็นอะไรเปิดโปรแกรมมาก็ขึ้น Error บ่อย ๆ

tharachdx

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 13:23:02 น. »

.ต้องขอตัวไป Format Harddisk ของตัวเองก่อนครับไม่รู้ว่าเป็นอะไรเปิดโปรแกรมมาก็ขึ้น Error บ่อย ๆ

ใช้ หนอก คาราโอเกะ สิ ๆไม่มี Error อิอิ  ;D ;D

jung

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 17:04:52 น. »

ดีครับ ลดเครดิต ที่บอร์ดนี้ลงซะบ้างก็ดีครับ ..... ??? ใครมีอำนาจในการลด ก็ช่วยลดให้ที !!

......เหม่ ๆ สงสัยท่านผู้ใหญ่ฯ..คงถูกใจความเห็นผม ....นะ ...เลยล่อซะ หลายความเห็นเลย ....ผมมัวไปประชุมสหกรณ์ซะ...เลยเพิ่งเข้ามาครับ ....เห็นกระทู้ร้อนเป็นไฟ...ก็ขอเรียนท่านผู้ใหญ่ว่า เรื่องเครดิตนั้น ใครจะไปมีอำนาจลดของใครได้ครับ นอกจากตัวเอง ...อย่างคำที่บอกว่า จะดีจะชั่วก็อยู่ตัวเองนั้นแล....ถ้าท่านไม่ได้เชียร์ ...ใคร.. อะไร ..ยังไง ท่านก็ไม่เห็นต้องเดือดร้อนนี่ครับ...ใช่ปะ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 19:12:04 น. »
ลาก่อน

อะไรครับท่านอาจารย์ภูมิ  :o   ???