ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้แขวน mid -high ใช้ดอกอะไรดีที่สุดครับ แนะนำด้วยครับ (ดอก12นิ้วครับ)  (อ่าน 2854 ครั้ง)

zerberus

• บุคคลทั่วไป
ตู้แขวน mid -high ใช้ดอกอะไรดีที่สุดครับ แนะนำด้วยครับ (ดอก12นิ้วครับ) ใช้เสียงแหลมรุ่นไหนดีที่สุด network รุ่นไหนดีที่สุด คือตอนนี้จะสั่งต่อตู้ครับ แต่ยังตัดสินใจเรื่องดอกลำโพงไม่ได้
ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ตู้แขวน mid -high ใช้ดอกอะไรดีที่สุดครับ แนะนำด้วยครับ (ดอก12นิ้วครับ) ใช้เสียงแหลมรุ่นไหนดีที่สุด network รุ่นไหนดีที่สุด คือตอนนี้จะสั่งต่อตู้ครับ แต่ยังตัดสินใจเรื่องดอกลำโพงไม่ได้
ขอคำแนะนำด้วยครับ
ลองเข้าไปดูที่ tigger sound ซิครับ เพื่อนผมเขาเอามา เป็น line array ดอก 12 นั้ว โมดีฟาย เสียงก็โอเคเลย แต่ถ้าเงินไม่เดือดร้อนก็ปรึกษาเขาดู สั่งหลายตัวแถมเครื่องประกอบแขวนให้ด้วย ครับ