ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

Print Playlist ยังไงครับ

<< < (2/2)

มานพ:
ในรูปแรกเครื่องพิมพ์ใน control ของ windows ตั้งให้ print to pdf เป็นเครื่องพิมพ์หลัก เวลาสั่งพิมพ์มันจะถามให้ใส่ชื่อ file pdf
เมื่อตั้งเสร็จค่อยเปิด extreme

tuntaw:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่  7 ธันวาคม  2020, 22:33:14 น. ---ในรูปแรกเครื่องพิมพ์ใน control ของ windows ตั้งให้ print to pdf เป็นเครื่องพิมพ์หลัก เวลาสั่งพิมพ์มันจะถามให้ใส่ชื่อ file pdf
เมื่อตั้งเสร็จค่อยเปิด extreme

--- End quote ---
ขอบคุณมากนะครับ ได้แล้วครับ ขอขอบคุณอีกครั้ง (ชื่นชมในความสามารถมากครับ)

มานพ:

--- อ้างจาก: tuntaw ที่ วันที่  7 ธันวาคม  2020, 22:43:39 น. --- ขอบคุณมากนะครับ ได้แล้วครับ ขอขอบคุณอีกครั้ง (ชื่นชมในความสามารถมากครับ)

--- End quote ---

ยินดีครับพี่ ที่สามารถช่วยเหลือได้

ได้ HL ไปจากผมต้องพยายามหาทางแก้ไขปัญหาให้ถึงที่สุดครับ

:84:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version