ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้  (อ่าน 1963 ครั้ง)

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2007, 14:35:48 น. »
ตอนนี้เครื่องผมไม่รู้เป็นอะไรก็ไม่รู้งงครับ งง ??? บางครั้งก็เข้าได้บางครั้งก็เข้าไม่ได้ ตอนแรกนึกว่าเป็นกับคุกกี้ ลบออกแล้วก็เข้าได้มาวันหลังทำเหมือนเดิมเข้าไม่ได้ต้องเปลี่ยนไปใช้เครื่องใหม่ก็เข้าได้ก็เลยได้แต่งง งง  ??? >:( :-\

sunun_nun

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2007, 08:34:47 น. »
ใช่ครับไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรผมต้องใช้ Firefox ถึงเข้าได้ครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรตอนแรกคิดว่าเแ็นที่ IE แต่มันกลับเข้าได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ผมนึกว่าเป็นที่ผมคนเดียว มีแนวร่วมแล้ว