ผู้เขียน หัวข้อ: จะแก้อย่างไรครับอาการโปรแกรมไม่ยอมรัน  (อ่าน 5632 ครั้ง)

ออฟไลน์ veenus

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 5D1F1510
Re: จะแก้อย่างไรครับอาการโปรแกรมไม่ยอมรัน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 13:58:48 น. »
อาการนี้   ไดรเวอร์ ซาวไม่ดี  ไม่สมบูรณ์ ก็ฟ้องเช่นนี้ด้วยนะครับ

แก้ใด้แล้วครับ แต่เจออีกอาการ เวลาแยกไลน์ขณะกำลังเล่น โปรแกรมหยุดรันไปซะงั้น และก็เป็นในบางไลน์เท่านั้น เป็นที่ soundcard รึป่าว.....(เจอเมื่อวานหลังจากซื้อระบบ 5.1 มาต่อ)แยกทีไรหยุดรันทันที ต้องหยุดเพลงก่อนตลอดเลย....เง้อ.....

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
Re: จะแก้อย่างไรครับอาการโปรแกรมไม่ยอมรัน
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 14:20:39 น. »
แก้ใด้แล้วครับ แต่เจออีกอาการ เวลาแยกไลน์ขณะกำลังเล่น โปรแกรมหยุดรันไปซะงั้น และก็เป็นในบางไลน์เท่านั้น เป็นที่ soundcard รึป่าว.....(เจอเมื่อวานหลังจากซื้อระบบ 5.1 มาต่อ)แยกทีไรหยุดรันทันที ต้องหยุดเพลงก่อนตลอดเลย....เง้อ.....
ผมเคยเซ่อรับประทาน คือตอนแยก แยกเป็น 8 แล้วมาติ๊กที่แยกอิสระ ม้นไม่ออกครับ ต้องมาติ๊กที่จัดกลุ่ม เหงื่อแตกไปพักหนึ่ง คนฟังก็ชะเง้อ มันทำอะไรของมันฟะ

• ระดับ 3
  • *
  • 5D1F1510
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 14:50:16 น. »
ผมเคยเซ่อรับประทาน คือตอนแยก แยกเป็น 8 แล้วมาติ๊กที่แยกอิสระ ม้นไม่ออกครับ ต้องมาติ๊กที่จัดกลุ่ม เหงื่อแตกไปพักหนึ่ง คนฟังก็ชะเง้อ มันทำอะไรของมันฟะ

ผมยังไม่ใด้ทำแบบท่านว่า ยังติ๊กอิสระอยู่ ต้องลอง....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:39:09 น. »
ท่าน สุมหัวMusic ลบข้อความส่วนตัวด้วยมันเต็มแล้วๆๆ งั้นไปตามนี้แล้วกันท่านไปเทสให้ผมหน่อยช่วยทำด้วยจะยิ่งดีhttp://www.stcam101.com/upload/main.html  :thank1: :thank1: :thank1:

ลบแล้วครับพี่...กำลังโหลดใหม่ครับพี่

ตัวเก่า...เป็นอย่างนี้ครับ

• ระดับ 3
  • *
  • 5D1F1510
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 18:03:54 น. »
ลบแล้วครับพี่...กำลังโหลดใหม่ครับพี่

ตัวเก่า...เป็นอย่างนี้ครับ
เหมือนผมเด้ะเลย  แต่ท่าน พ.พล ลองใด้นะท่าน

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 18:05:31 น. »
เหมือนผมเด้ะเลย  แต่ท่าน พ.พล ลองใด้นะท่าน

ผมยังไม่ได้ลองกับ PC ครับ..ตอนนี้ ใช้ Acer Aspire4730z ครับ Sound OnBord ครับ...