ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับมิกซ์ที่หน้าหลักกับในแยกมิีดี้ต่างหรือเหมือนกันครับ  (อ่าน 1946 ครั้ง)

dCoNFF

• บุคคลทั่วไป
สอบถามครับ
ในกรณีที่ไปล็อคค่าความดังกับค่าน้ำหนักในหน้าแยกมีดี้ซึ่งเครื่องดนตรีบางชิ้นแยกเดี่ยวแต่ส่วนใหญ่จะเป็นกลุ่มแล้วเราไปปรับที่หน้า mixer ที่แยกเป็นรายชิ้นเดี่ยวๆ ตัว xtreme จะเอาค่าไหนไปใช้ และก็นิดนึงครับ ถ้าหน้า mixer ตรง slide ปรับค่าเครื่องดนตรีถ้ามีตัวเลขบอกด้วยว่าค่าอยู่ที่เท่าไหร่จะดีมากเลยครับ (เสนอไปยังท่านผู้พัฒนาโปรแกรมครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปาล์มมี่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 8E64408C เซ้ง สี่แคว
Re: ปรับมิกซ์ที่หน้าหลักกับในแยกมิีดี้ต่างหรือเหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2011, 20:20:42 น. »
เรียนท่านผู้รู้ช่วยตอบทีครับ อยากรู้เหมือนกันครับผม