ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าให้ฟังแต่ถามนิด อะ  (อ่าน 6162 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
Re: เล่าให้ฟังแต่ถามนิด อะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2011, 18:40:40 น. »
นั่นสิ ไม่ยาก แต่ปู่คงกำลังมึน เลยลืมข้อนี้ไป.

ปู่ก็ติดตั้งโปรแกรม ไม่ติ๊คเบสเอนจินตัวใหม่
เราก็จะได้เบสเอนจินตัวเก่า
จบข่าว
หือ..แล้วมันจะเป็นตัวเก่ายังไงน้อ.. ก็ตัวที่ลงอยู่ มัน .111 ถ้าอัพใหม่โดยการอัพเดท หรือลงแบบฟูลแล้วไม่ติ๊ก เบสเอนจิน ก็แล้วแต่ เบสเอนจิน มันก็เป็นของ .111 อยู่ดีแหละ คงต้องไปเอาของ.109 มาลงก่อนแล้วอัพใหม่เป็น .111 แบบฟูล แต่ไม่ติ๊ก เบสเอนจิน อยากนี้ผมคิดถูกไม๊เนี่ย ;D ;D

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2011, 18:58:38 น. »
หือ..แล้วมันจะเป็นตัวเก่ายังไงน้อ.. ก็ตัวที่ลงอยู่ มัน .111 ถ้าอัพใหม่โดยการอัพเดท หรือลงแบบฟูลแล้วไม่ติ๊ก เบสเอนจิน ก็แล้วแต่ เบสเอนจิน มันก็เป็นของ .111 อยู่ดีแหละ คงต้องไปเอาของ.109 มาลงก่อนแล้วอัพใหม่เป็น .111 แบบฟูล แต่ไม่ติ๊ก เบสเอนจิน อยากนี้ผมคิดถูกไม๊เนี่ย ;D ;D

น่าจะ ย้ำ! น่าจะ... นะครับ ท่านวิทยาใส่เบสเอ็นจิ๊นมาทั้งเก่าและใหม่
ถ้าติ๊ก ก็ลงตัวใหม่ให้ แต่ถ้าเคนหรือป๋อ (ไม่ใช่ติ๊ก) ก็ลงตัวเก่าให้ครับ
สังเกตจากที่ผมลงแบบติ๊ก สะดุด แต่พอลงใหม่แบบเคน ไม่สะดุดครับ.

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2011, 19:20:45 น. »
น่าจะ ย้ำ! น่าจะ... นะครับ ท่านวิทยาใส่เบสเอ็นจิ๊นมาทั้งเก่าและใหม่
ถ้าติ๊ก ก็ลงตัวใหม่ให้ แต่ถ้าเคนหรือป๋อ (ไม่ใช่ติ๊ก) ก็ลงตัวเก่าให้ครับ
สังเกตจากที่ผมลงแบบติ๊ก สะดุด แต่พอลงใหม่แบบเคน ไม่สะดุดครับ.

คงต้องลงแบบฟูลแต่เอาติ๊กเบสเอนจินออก? เพราะถ้าลงแบบอัพเดท มันติ๊กเฉพาะตัวบนตัวเดียวนอกนั้นมิดจี่หรี่หมายความว่ามันใช้ของเก่าทั้งหมดแม่น บ่

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2011, 19:28:29 น. »
คงต้องลงแบบฟูลแต่เอาติ๊กเบสเอนจินออก? เพราะถ้าลงแบบอัพเดท มันติ๊กเฉพาะตัวบนตัวเดียวนอกนั้นมิดจี่หรี่หมายความว่ามันใช้ของเก่าทั้งหมดแม่น บ่

อันนี้ผมก็มิดจี่หลี่ น่าจะใช่มั้งครับ. ;D