ผู้เขียน หัวข้อ: หยุดแล้ว ยังมีเพลงเล่รต่ออยู่ครับ จะทำยังใง ให้เพลงพวกนี้หยุดครับ  (อ่าน 5905 ครั้ง)

Noppharat

• บุคคลทั่วไป

หยุดแล้ว ยังมีเพลงเล่รต่ออยู่ครับ จะทำยังใง ให้เพลงพวกนี้หยุดครับ

:thank1:

Noppharat

ไม่รู้เพลงมากจากไหน
หมดคิวเพลงแล้ว ยังมีต่อครับ

???

Noppharat

v. 3.0.69.156 Update 2012-11-26 เวลา 09.30 น.

ครับผมใช้ตัวนี้ครับ

???

tara2009

ยกเลิกเพลงบรรเลง หรือ relax song ครับ

Noppharat

ยกเลิกเพลงบรรเลง หรือ relax song ครับ
เพลง บรรเลง ครับ

Noppharat

เวลา กด F7   stop มันมาเลย ครับ

???

Noppharat

ขอโทษครับ relax song  ผมดูผิดครับ

:th2:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ทำได้แล้วใช่ไหมครับ อิๆๆ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
เอาเครื่องหมายถูก ออกจาก เพลงบรรเลงครับ

ออฟไลน์ ริช ดอกรัก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#95E0D310
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=6327.0
Ctrl+K เพื่อเปิดหรือปิดการใช้งาน

Noppharat

เอาเครื่องหมายถูก ออกจาก เพลงบรรเลงครับ

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=6327.0
Ctrl+K เพื่อเปิดหรือปิดการใช้งาน

ขอบคุณมากๆ ครับ

Noppharat

เออ ไม่ หายครับ ผมอยากให้หายไปเลย ครับ

???

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E

หยุดแล้ว ยังมีเพลงเล่รต่ออยู่ครับ จะทำยังใง ให้เพลงพวกนี้หยุดครับ

จากรูป Blackground ไม่น่าหยุดนะครับ ต้องเล่นต่อครับ
อิ อิ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
เออ ไม่ หายครับ ผมอยากให้หายไปเลย ครับ

???
เมื่อเอาติ๊กออกแล้ว ปิดโปรแกรมแล้วเปิดใหม่ลองดูครับ

Noppharat

ถ้าเล่น relax song  หมดแล้ว ก็จะขึ้นแบบนี้ครับ แม่ผมไม่อยากใหม relax song  หยุดไปเลยทุกๆกรณีครับพี่

???

Noppharat

Noppharat

เมื่อเอาติ๊กออกแล้ว ปิดโปรแกรมแล้วเปิดใหม่ลองดูครับ

ไม่หายครับ

???

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ผมพยายามอ่านทุกกระทู้  ผมไม่เข้าใจคำถามครับ ช่วยพิมพ์ให้สื่อความหมายรู้เรื่องด้วยครับ  ช่วยอ่านทวนข้อความที่พิมพ์ก่อนโพสต์ด้วยครับ

ตกลงว่าอยากให้หยุดเล่นเพลงบรรเลงหรือไม่ครับ  ตอนแรกอยากให้หยุดตอนหลังอยากให้เล่น  ผมงงครับ

Noppharat

เอาติก ออกแล้วปิด Program ยังไม่หายครับ

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เสียงไม่หายใช่ไม่ครับ  เป็นไปไม่ได้ครับที่เสียงจะไม่หายในเมื่อไม่ได้ใช้งานครับ

Noppharat

ผมพยายามอ่านทุกกระทู้  ผมไม่เข้าใจคำถามครับ ช่วยพิมพ์ให้สื่อความหมายรู้เรื่องด้วยครับ  ช่วยอ่านทวนข้อความที่พิมพ์ก่อนโพสต์ด้วยครับ

ตกลงว่าอยากให้หยุดเล่นเพลงบรรเลงหรือไม่ครับ  ตอนแรกอยากให้หยุดตอนหลังอยากให้เล่น  ผมงงครับ

ที่ว่าเพลงบรรเลงไม่ใช่ครับผมเข้าใจผิด
ที่ต้องการคือ relax song  ผมไม่ต้องการให้ FS นี้ทำงานครับ เพราะเวลาหยุดเพลงหรือ กด F7 แล้ว relax song  จะทำงานครับ
แล้ว มันมีอยู่ ว่าผมต้องมาคอยระแวงนั้งกด Ctrl + K ตลอดเวลาหรือป่าวครับ
หรือมีวิธีแก้ที่ให้หายขาดไปเลยหรือป่าวครับ

Noppharat

เสียงไม่หายใช่ไม่ครับ  เป็นไปไม่ได้ครับที่เสียงจะไม่หายในเมื่อไม่ได้ใช้งานครับ

ใช่ครับ มันมีเพลง relax song  อยู่ตลอด วนจะจบ ไม่รู้กี่รอบทุกทีที่กด F7 หรือ stop เพลงครับ

• คณะบริหาร
ใช่ครับ มันมีเพลง relax song  อยู่ตลอด วนจะจบ ไม่รู้กี่รอบทุกทีที่กด F7 หรือ stop เพลงครับ

ดาวน์โหลดโปรแกรมลงทับไปใหม่เลยครับ  ถ้าเอาเครื่องหมายถูกตรงเพลงบรรเลงออกยังดังอยู่อีกก็ผีหลอกแล้วครับ

เพราะคนอื่นไม่เป็นครับ  ดาวน์โหลดไฟล์ติดตั้งใหม่เลยครับ

Noppharat

ดาวน์โหลดโปรแกรมลงทับไปใหม่เลยครับ  ถ้าเอาเครื่องหมายถูกตรงเพลงบรรเลงออกยังดังอยู่อีกก็ผีหลอกแล้วครับ

เพราะคนอื่นไม่เป็นครับ  ดาวน์โหลดไฟล์ติดตั้งใหม่เลยครับ
ครับ เดียวผมจะรองดูยังใงเดียวกลับมารายงานผล ครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ตาม ดชคส เลยครับ ลงแบบอัพเดท แล้วเอาติ๊กตรง รีแลกซองออกครับ