ผู้เขียน หัวข้อ: หยุดแล้ว ยังมีเพลงเล่รต่ออยู่ครับ จะทำยังใง ให้เพลงพวกนี้หยุดครับ  (อ่าน 5904 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ตาม ดชคส เลยครับ ลงแบบอัพเดท แล้วเอาติ๊กตรง รีแลกซองออกครับ

ลงแบบฟูลเลยครับ  แล้วถึงไปติ๊กออกทีหลัง  เดี๋ยวเกิดอยากได้ขึ้นมาแล้วมันสี่ยากครับ

Noppharat

• บุคคลทั่วไป
ลงแบบฟูลเลยครับ  แล้วถึงไปติ๊กออกทีหลัง  เดี๋ยวเกิดอยากได้ขึ้นมาแล้วมันสี่ยากครับ

ไม่หายครับ ผมขอใช้วิธีนี้แล้วกันครับ ลบเพลงตรงนี้เลยครับ ไม่มีทางแก้แล้วครับ

คิดว่าหน้าจะหายไปเลยครับ อิอิ

:no_ok:

Noppharat

เรียนร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากๆ ครับ
 :cheer1:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)

แหงะ!ลิสเตอร์ใหม่ ตั้งค่าใหม่หมดเลยเหรอ :zzz:

Noppharat

แหงะ!ลิสเตอร์ใหม่ ตั้งค่าใหม่หมดเลยเหรอ :zzz:
ครับ ผมหมดทางแก้แล้วครับ วิธีสุดท้ายครับ

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ครับ ผมหมดทางแก้แล้วครับ วิธีสุดท้ายครับ

แปลกนะกรณีศึกษาแบบนี้ เกิดขึ้นเฉพาะท่าน Noppharat คนเดียว
ต้องทำขั้นตอนอะไรผิดแน่นอน
ติดต่อและปรึกษาตัวแทนจำหน่ายที่ท่านซื้อ ฮารืดล็อค เลยครับ

:cheer:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 ธันวาคม 2012, 10:53:30 น. โดย Batman »

Noppharat

แปลกนะกรณีศึกษาแบบนี้ เกิดขึ้นเฉพาะท่าน Noppharat คนเดียว
ต้องทำขั้นตอนอะไรผิดแน่นอน
ติดต่อและปรึกษาตัวแทนจำหน่ายที่ท่านซื้อ ฮารืดล็อค เลยครับ

:cheer:
ลืมไปแล้วครับว่า ซื้อกับพี่คนไหน อิอิ
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากๆ ครับ    :thank1: