ผู้เขียน หัวข้อ: มาทำความรู้จักกับ Analog Interface ที่เราใช้กันประจำ ไม่ใช่แค่เสียบแล้วมีเสียงอย่างเดียว มันมีอะไรที  (อ่าน 5573 ครั้ง)

tomkah

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ happiness

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 23093B6C (MP)
 Audio Interface / Interconnection Fundamental
ทฤษฏีพื้นฐานที่เป็นประโยชน์ และจำเป็นมากโดยเฉพาะวงการสื่อสาร-โทรคมนาคม และ Sound Engineer
ขอบคุณที่แบ่งปันความรู้ครับผม

:flower:   :thank1:

ออฟไลน์ mds 53

• ระดับ 5
  • *
  • HL#9655E44D ซื้อจากคุณอู๊ด โคจรครับ
ขอบคุณมากๆครับ ได้ความรู้เพิ่มอีกมากมายเลยครับ :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ patchatt

• ระดับ 4
  • *
  • HL#9F636B0F (MP)
ความรู้ดีๆเลยครับ  ยิ่งอ่านยิ่งได้ทบทวนครับ