กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
ทำได้ครับ   แต่ดนตรีไม่เป็น stereo

ถ้าsoundcard มีมากกว่า 2 ช่อง  ก็สั่งเมโทรนอมไปออกแยกต่างหากสิครับ

2
อยากให้เพลงออกลำโพงซ้าย เมโทรนอม ออกลำโพงขวาไม่ทราบ Extream ทำได้ไหมครับ
3
สุดยอดครับพี่  :cool:
4
ขอบคุณทุกท่านครับสำหรับคำแนะนำครับ
5
รถแห่ Extreme Karaoke  ทีมงานรถแห่ ป.เปี๊ยก บางปู
มีแรงก็ทำไว้ให้ลูกหลาน

6
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
7
พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ / RIP เฮียซ้ง อเมเจอร์ซาวด์
« กระทู้ล่าสุด โดย jaky เมื่อ วันที่ 29 เมษายน 2024, 20:02:05 น. »
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
8
ไม่ทราบว่าได้อัพเดต Driver การ์ดจอเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วหรือยังครับ
9
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi / แจกชาวด์ฟ้อน XSF แสดงสด 2567
« กระทู้ล่าสุด โดย jopcom เมื่อ วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:25:29 น. »
ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10