ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นสุดท้ายของ V.1 อยู่ตรงไหนคะ  (อ่าน 1870 ครั้ง)

จริยาภรณ์ พูลสวัสดิ์

• บุคคลทั่วไป
รุ่นสุดท้ายของ V.1 อยู่ตรงไหนคะ
« เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2008, 11:23:50 น. »
รุ่นที่ราคา 500 กะ 3 ไลเซ่นน่ะค่ะ (อันนี้คุณตาฝากถาม) ที่จริงท่านให้หนูค้นหา แต่หนูหาไม่เจอค่ะ
คุณตาบอกว่าได้อุดหนุนท่าน x-men ไว้ 2 ชุด 6 ไลเซ่น เปิดใช้แล้ว 5 ไลเซ่น เครื่องเสียขายทิ้งไปแล้ว  4 ไลเซ่น เหลือของคุณตาเครื่องเดียว เข้าเน็ตอีกทีกลายเป็น HardLock ไปแล้ว แต่คุณตารับเพลงจากท่าน อ.โบ (BMK) อยู่แล้ว ก้อเลยลังเลกับค่าใช้จ่ายอีกสองพันกว่าบาท ก้อเลยให้หนูหารุ่นปรับปรุงสุดท้ายของเวอร์ชั่นห้าร้อยบาทนี่หละค่ะ เพื่อให้ทันรุ่น..มั๊ง
ขอบคุณค่ะ  :D

chollathee

Re: รุ่นสุดท้ายของ V.1 อยู่ตรงไหนคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2008, 11:26:17 น. »
1.0 build 9 final ครับ

ยังเปิดจำหน่ายอยู่ปกติ

และยังขอไลเซ่นต์ที่เหลือได้ครับ

ติดต่อไปที่ท่าน x-men เลย

จริยาภรณ์ พูลสวัสดิ์

Re: รุ่นสุดท้ายของ V.1 อยู่ตรงไหนคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2008, 12:01:49 น. »
ขอบคุณมากค่ะท่านอา C-CEW SERVICE
ถ้าเป็น 1.0 B9 ก้อคือที่คุณตาใช้ร้องเล่นอยู่แล้วค่ะ

..อิ อิ คงคิดกลัวว่าตัวเองจะ "ตกรุ่น" มั๊ง  :D :D

ขอบคุณมากๆ เจ้าค่ะ ท่านหนุ่มเมือน่าน
ดอกหญ้า
 :D :D :D :D :D

pssxsx

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2008, 11:42:11 น. »
รบกวนวาง Link xtreme 1.09 ที่ update ล่าสุดด้วยครับ จำไม่ได้แล้วอ่ะ..