ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกค้าผมถามมาว่า...eXtreme เรา มีคีย์ลัดในการปิดแทร็ค หรือไม่ แบบไม่ต้องใช้เม้าท  (อ่าน 2990 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ผมเอง ก้อไม่เคยใช้เลย อ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)
กดปุ่ม \

จากนั้นกด F ต่างๆ

ออฟไลน์ ขจร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D211877 (ลูกทุ่งสมใจนึก)

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
คีลัดในเอ็กตรีมเยอะมาก สมควรที่จะมีวิธีบอกให้รู้ในโปรแกรม เช่นคลิ๊กขวา มาแล้วมีขึ้นมาบอกวิธีลัดทั้งหมด เพื่อจะได้นำมาใช้ได้

ถ้าทำได้น่าจะดี นะครับ..ขอบคุณครับ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
กดปุ่ม \

จากนั้นกด F ต่างๆ

ขอบคุณมาก...

กดปุ่ม \
จะเกิด....

เสร็จแล้ว กด F1 F2............F11 ได้เลย...

แจ่ว รายงานให้คุณลูกค้าทราบก่อนครับ เอิ๊กกก

ออฟไลน์ ขจร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D211877 (ลูกทุ่งสมใจนึก)
ปรับปรุงให้ทันสมัย ผมจะสร้างเอาไว้ที่หน้าจอหลักเลย ไม่ต้องจำ :beer:

ออฟไลน์ thanit7

• ระดับ 5
  • *
  • 8609796C [เด็กชายเคยโสด]

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมเอง ก้อไม่เคยใช้เลย อ่าๆๆๆ

บอกเขาไป  เม้าส์มีให้กดก็ตั้งหน้าตั้งตากดไป

จะไปจำคีย์ลัดทำไม่ให้ลำบาก  เอาสมองไว้จำวิธีต่อเพลงดีกว่า

• *
บอกเขาไป  เม้าส์มีให้กดก็ตั้งหน้าตั้งตากดไป

จะไปจำคีย์ลัดทำไม่ให้ลำบาก  เอาสมองไว้จำวิธีต่อเพลงดีกว่า

เค้าเป็นนักดนตรี ประมาณว่า โฟล์คอ่ะ น้านพ....

เล่น กีต้าร์ด้วย...คีย์บอร์ดด้วยครับ...โปรแกรมเรา เป็นหลัก...ทีนี้ กดปิดกีต้าร์บ้าง หรือเปิดกีต้าร์ ปิดคีย์บอร์ดบ้าง ไรเงี๊ยะ...

อีกอย่าง สู้อุตส่าห์ โปรโมทซะอย่างดีว่า โปรแกรมเราเหนื่อกว่า คารา........? จนเค้าซื้อไปแร๊ะ...อิอิ...ตามใจเค้าหน่อยเน๊าะ..

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เค้าเป็นนักดนตรี ประมาณว่า โฟล์คอ่ะ น้านพ....

เล่น กีต้าร์ด้วย...คีย์บอร์ดด้วยครับ...โปรแกรมเรา เป็นหลัก...ทีนี้ กดปิดกีต้าร์บ้าง หรือเปิดกีต้าร์ ปิดคีย์บอร์ดบ้าง ไรเงี๊ยะ...

อีกอย่าง สู้อุตส่าห์ โปรโมทซะอย่างดีว่า โปรแกรมเราเหนื่อกว่า คารา........? จนเค้าซื้อไปแร๊ะ...อิอิ...ตามใจเค้าหน่อยเน๊าะ..

อย่างนั้นรึ   เอางั้นก็เอา