ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เล่นเพลง  (อ่าน 1860 ครั้ง)

PKDADA

• บุคคลทั่วไป
ไม่เล่นเพลง
« เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2008, 12:05:33 น. »
ผมแอดเพลงมาได้แล้ว ครับ  แต่ไม่ยอมเล่นให้เลย ทำไงดี  ขึ้น play นะครับ แต่ไม่มีเสียง ไม่มีเนื่องร้องเลย  (mp3)

kin

Re: ไม่เล่นเพลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2008, 12:07:15 น. »
ใช้เวอร์ชั่นไหนอยู่เหรอครับ โปรแกรมอะไร ขอรายละเอียดหน่อยครับผม

PKDADA

Re: ไม่เล่นเพลง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2008, 12:12:21 น. »
ขอโทษทีครับ  ผมใช้โปรแกรม All In one Karaoke ไม่ทราบเวอรชั้นครับเพิงลงไปเมื่อวาน มีเพลงเดียว ไกล้รุ่ง  แล้วผมก็ลอง Add เพลงเข้าไปดูเป็นเพลง mp3 นะครับ กด F5 แล้วมีชื่อเพลงปรากฏ แต่ไม่มีเสียงหรือเนื้อร้องให้เลยครับ  ต้องตั้งค่าอะไรไหม ..ช่วยหน่อยนะครับ