ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญร่วมงานและรับประทานอาหารเนื่องในงานมงคลสมรส นายเอ  (อ่าน 68340 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitsiam

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#: 752F6A00 96E35CDB ทีมงาน eXtreme
 :love2: ขอให้มีความสุขนะครับ ขออภัยที่ไม่ได้มาร่วมงาน ต้องไปส่งคุณแม่บ้านขึ้นเครื่องที่สุวรรณภูมิครับ  :flower: :cheer: :party:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
อิดสา...อยากลางานเที่ยวสุพรรณด้วยจังเลย

ตายอดไปไหนหว่า........เมื่อวานก๊อบหนังไปให้แล้วทำไมไม่ก๊อบเอา

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
กลับถึงบ้านเกือบๆ ตี 3 ครับ... ;D :thank1:

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE

ผมต้องขอโทษ ท่าน เอ ด้วย ไปไม่ได้ไปร่วมงานด้วย  เพราะยุ่งกับงานเยอะครับ  ช่วงนี้งานเยอะเป็นอย่างมากหลาย  ผิดนัดกับลูกค้าตั้งหลาย

เจ้าครับ  ใจอยากไปอยู่หรอกครับ  แต่งานนี้สิครับ  กับ  ปัญหาอื่นอีก 

ขอให้  ท่าน เอ  มีความสุข ทำมาค้าขึ้น ร่ำรวยเงินทองและลาภยศ อยูู่คู่กันตราบชั่วฟ้าดินสลาย
และที่ำสำคัญ อยู่อย่างเข้าใจกัน และ พูดคุยกันให้มาก ทุกอย่างต้องไปด้วยดี  ทำดีซะอย่าง  :happy: :happy: :happy: :flower: :flower: :flower:

-----
youtube descargar

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
ขอแสดงความยินดีกับเจ้าบ่าวเจ้าสาว
ขอให้ครองคู่กัน ด้วยความสุข ร่ำรวยตลอดไป มีลูกหลานเต็มเมืองครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ..
ขอให้อยู่ด้วยกันจนต้องตะบันน้ำกินนะครับ

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ขอแสดงความยินดีด้วยคร้าบบ...
 :D :D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
กลับมาถึงไชยาแล้วครับกำลังกินเค็มไข่ไชยา  ครับ  คาดว่าจะถึงบ้านที่ตะกั่วทุ่งประมาณ 5 ทุ่มถึง

ppl

• บุคคลทั่วไป
แฮ่ๆ....ยังไม่ได้กลับค่ะ ติดใจสุพรรณบุรีซะแล้วค่ะ :th2:

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
ไปตลาด สามชุก 100 ปี  ขากลับ แก้สหมด ก็หมดสภาพกันละครับ รอกู้ภัยจากทางบ้านหาน้ำมันมาแทน

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
แฮ่ๆ....ยังไม่ได้กลับค่ะ ติดใจสุพรรณบุรีซะแล้วค่ะ :th2:

อยู่ต่อเหรอ     นึกว่าจะรีบกลับไปขึ้นคาน  เอิ๊ก ๆๆๆ  :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ผู้ดี ตีนแดง

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
กลับมาถึงไชยาแล้วครับกำลังกินเค็มไข่ไชยา  ครับ  คาดว่าจะถึงบ้านที่ตะกั่วทุ่งประมาณ 5 ทุ่มถึง

พี่บอกแกแล้ว   เที่ยงคืนแน่ๆ   แต่แกดันบอกสี่ทุ่มถึง   

รถน๊ะโว้ย  ไม่ใช่เรือดำน้ำ       เชื่อพี่เถอะพี่เคยมาก่อน  :sadism:

เดินทางปลอดภัย   สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองน๊ะน้องชาย  น้องสาวสาก

วันที่สองเจอกัน    :o^:

• *
ภาพนั่งข้างๆรถตู้หมดอาลัยตายอยากคล้ายๆกับตอนไปงานบ้านออนซอนที่เชียงใหม่เลยครับ

ชี้ให้เห็นว่าถ้ารถตู้คันนั้นมีป้าแป้งหรือพี่เปี๊ยกดรอ.ไปด้วยจะเกิดเหตุการณ์เช่นนี้แล.............. ฮ่า  :hap3:

อยู่ต่อเหรอ     นึกว่าจะรีบกลับไปขึ้นคาน  เอิ๊ก ๆๆๆ  :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:

ขอบคุณครับพี่ คิดตรงกันกับผมเลย พี่โดนคนเดียวละกันนะผมม่ายเกี่ยวววววววววววววววว

• คณะก่อการ
ภาพนั่งข้างๆรถตู้หมดอาลัยตายอยากคล้ายๆกับตอนไปงานบ้านออนซอนที่เชียงใหม่เลยครับ

ชี้ให้เห็นว่าถ้ารถตู้คันนั้นมีป้าแป้งหรือพี่เปี๊ยกดรอ.ไปด้วยจะเกิดเหตุการณ์เช่นนี้แล.............. ฮ่า  :hap3:

เจ้าตัวทั้งสองคนก็คิดเหมือนกัน

แต่คิดว่าเป็นอีกคนหนุ่ง  ที่ไม่ใช่ตัว   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เอ มือชง ณ พัทยา

• ระดับ 5
  • *
  • ทำต่อไป หากยังมีกำลังสู้ไหว

นับถือจริงๆค่ะ ผ.ญ.คนนี้ อึด ทน อดหลับอดนอนเก่งจริงๆ รับรองใครได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอน

รับประกันจากภาคตะวันออกค่ะ  :happy: :happy: :D :D

ฝีมือการจัดดอกไม้ก็สวย ชงกาแฟก็อร่อย เด๋วถ้ามีงานรบกวนพี่แป้งหน่อยนะคะ

แต่จะจ่ายค่าแรงเป็นไรดีน๊าาาาาาาาาาาาาาา  ;D

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
อ้าว...ยายแป้งแอบมาตั้งแต่เมื่ไหร่วุ้ย :ho:

• คณะก่อการ
อ้าว...ยายแป้งแอบมาตั้งแต่เมื่ไหร่วุ้ย :ho:
วันนี้ก็ยังอยู่ สุพรรณ นะพี่ ตามมาเลี้ยงลาบเป็ดน้องซักจานจิ          คริคริ
(แป้ง)

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
วันนี้ก็ยังอยู่ สุพรรณ นะพี่ ตามมาเลี้ยงลาบเป็ดน้องซักจานจิ          คริคริ
(แป้ง)

สงสัยจะไปเป็นสะไภ้สุพรรณ แหงเลย

• คณะก่อการ

สงสัยจะไปเป็นสะไภ้สุพรรณ แหงเลย
ถ้าหาได้.......ก็ไม่แน่........ :hap3:

keenew

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมด้วยครับ ติดงานครับผม

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ  ;)

• คณะก่อการ

นับถือจริงๆค่ะ ผ.ญ.คนนี้ อึด ทน อดหลับอดนอนเก่งจริงๆ รับรองใครได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอน

รับประกันจากภาคตะวันออกค่ะ  :happy: :happy: :D :D

ฝีมือการจัดดอกไม้ก็สวย ชงกาแฟก็อร่อย เด๋วถ้ามีงานรบกวนพี่แป้งหน่อยนะคะ

แต่จะจ่ายค่าแรงเป็นไรดีน๊าาาาาาาาาาาาาาา  ;D

จ่ายค่าแรงหนุ่มโสดรูปหล่อๆก็พอกระเทินแล้วจ้าาาาา :hap3: :hap3:

ว่าแต่ว่า   เหมือนกันจริงๆ :hap3: :hap3:

• *
มีความสุขมากๆนะน้อง ตั้งแต่รู้จักน้องเอมา ผมทึ่งจริงๆไปได้ทุกที่เหมือนกัน

หูกวางคาเฟ่ที่ว่าดังเมื่อก่อนก็เคยมาเหยียบเหมือนกัน

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

:hap5:

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
Re: ขอเรียนเชิญร่วมงานและรับประทานอาหารเ
« ตอบกลับ #299 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2010, 15:40:13 น. »
   พี่ยอด... เป็นพิธีกรมืออาชีพจริง แม้แต่ประธานงาน ท่านนายอำเภอ ดอนเจดีย์ ก็ยังชม และคู่กับพี่แป้งก็ออกมาได้น่รักและเป็นกันเอง

คิวผมปีหน้า
ทีแรกว่าจะ "เชิญพี่ยอด" คนเดียว.. แต่ จากคำชมของคุณเอแล้วผมขอ
จองคิว "พี่ยอด.. คุณยายแป้ง.." ไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ.. ปีหน้า.. ;D   [๒๕๕๔]