ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

วิธีตั้งค่าแสดงผล 2 จอสำหรับ eXtreme Karaoke โดย E22NP

<< < (13/14) > >>

พร โคราช:
มาเก็บความรู้ครับ

pairoj_dd:
 :thank1: :thank1:

narong somsakul:
เป็นที่สายครับ เราเสียบสายไม่ดี หรือสายอาจขาดใน ผมเปลี่ยนสายมา 2-3เสันแล้วครับ

sangworn:
ขอถามครับ การตั้งค่าผมตั้งค่าได้แล้วครับ สำหรับคาราโอเกะเพลเยอร์  แต่ลองไปใช้ตัวคาราฯasio ครับจอที่1 ไม่ขึ้นเลยครับ สาเหตุไม่รู้เป็นอะไรครับ

ดรีม มิวสิค:
ขอคำแนะนำจากอาจารย์ทุกท่าน

ผมใช้ Notebook ต่อแยกเป็น 2,3....จอ   ต้องการให้ จอหลัก เป็นชุดควบคุม มองเห็น แผงควบคุม เนื้อร้องปกติ 
จอ 2,3......ให้เห็นแค่เนื้อเพลงอย่างเดียว  มีวิธีทำอย่างไรครับ  ผมลองค้นกระทู้ และลองทำแล้วพบว่า หน้าจอสองจอ
เหมือนกัน   อยากขอคำแนะนำจากอาจารย์ทุกท่านครับ

:thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version