ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

การเพิ่มเพลงวีดีโอคาราโอเกะ ใน eXtreme Karaoke โดย E22NP

<< < (2/17) > >>

osc_audio:
ข้อ 7 ทำแล้วครับเพิ่มเพลงได้ด้วย รหัสก็ถูก แต่หาเพลงที่ลงไปใหม่ม่ายเจอ :thank1:

มิตรแท้ทีม:

--- อ้างจาก: osc_audio ที่ วันที่ 15 มกราคม  2012, 18:17:28 น. ---ข้อ 7 ทำแล้วครับเพิ่มเพลงได้ด้วย รหัสก็ถูก แต่หาเพลงที่ลงไปใหม่ม่ายเจอ :thank1:

--- End quote ---

บางทีเส้นผมอาจบังภูเขาก็ได้นะครับ  :hap3: ล้อเล่นครับ  :hap3:
ถ้าเช่นนั้นท่านคงต้อง Lister ใหม่ตลอดแน่ๆ เลยครับ ทางทีดีน่าจะลองหาข้อผิดพลาด หรือ ให้ใครลอง TeamViewer เข้าไปดูให้ครับ  ;D

เลิศพล:
 :thank1:

โย แปดริ้ว:
จะลองทำดูครับ  :thank1:

osc_audio:

--- อ้างจาก: มิตรแท้ทีม ที่ วันที่ 15 มกราคม  2012, 19:05:51 น. ---บางทีเส้นผมอาจบังภูเขาก็ได้นะครับ  :hap3: ล้อเล่นครับ  :hap3:
ถ้าเช่นนั้นท่านคงต้อง Lister ใหม่ตลอดแน่ๆ เลยครับ ทางทีดีน่าจะลองหาข้อผิดพลาด หรือ ให้ใครลอง TeamViewer เข้าไปดูให้ครับ  ;D

--- End quote ---
ผมพยายามทำตามขั้นตอนอย่างช้าๆทุกขั้นตอนครับ ไม่มีพลาดแน่นอน เมื่อคืนลองอีก 5 เพลงใหม่ๆ จินตรา เปาวลี ศิริพร ลองเพิ่มเพลงใน EX.ได้แต่พอค้นหาไฟล์เพลงที่เพิ่มใหม่ไปก็หาไม่เจอเหมือนเดิม สุดท้ายก็สร้างใหม่ทั้งหมด เล่นได้ปกติ เลยงงงงงงงงงงงงง สงสัยผมต้องสร้างใหม่ตล๊อดๆแน่ๆเลย ฮือออออออ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version