ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คำถามที่พบบอย ๆ (FAQ)

การสร้างรายการเพลงโดยเรียงลำดับตามชนิดของเพลง โดย E22NP

(1/11) > >>

มานพ:
ทำตามภาพเลยครับ

1. เปิดโปรแกรมขึ้นมาทำงาน คลิ๊ก mouse ปุ่มขวา

2. เลือกที่เก็บเพลง คลิ๊ก mouse ปุ่มขวา เลือกการจัดเรียงเพลง

3. ต้องการเพลงชนิดไหนมาก่อนก็เลือกตามลำดับ

4.คลิ๊ก mouse ปุ่มขวาเลือกข้อมูลเพลง

5. สร้างรายการเพลงใหม่ซะ

6. ไปโลด หวังว่ามีประโยชน์บ้างนะครับ  :flower:

เอ็กซ์ สุโขทัย:
เยี่ยมเลยครับ อยากทำได้อยู่พอดี ขอบคุณมากครับ  :cheer:

พนธกร:
กำลังคิดจะทำอยู่ แต่ยังไม่รู้วิธี ขอบคุณครับ  :cheer:

thanit7:
ขอบคุณครับ :th2: :thank2:

มิตรแท้ทีม:
 :th2: ขอบคุณมากครับพี่  :th2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version