ผู้เขียน หัวข้อ: ยังทันอยู่ครับ กับงาน คาวบอยเฟสติวัน เขาใหญ่  (อ่าน 3860 ครั้ง)

frog

• บุคคลทั่วไป
ยังทันอยู่ครับ กับงาน คาวบอยเฟสติวัน เขาใหญ่
« เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2011, 09:02:01 น. »
ขอแจ้งข่าว สำหรับสมาชิกที่อยากเค๊าร์ดาวปีใหม่ ขอเชิญได้ครับ ที่เขาใหญ่ครับ  เพิ่งเก็บภาพมาฝาก พอดีเมื่อคืน ได้วง คันไถ มาเล่นขับกล่อมผู้ฟัง เลยนำภาพมาให้ชมนิดหน่อยครับ

ไฟพาร์ให้สีที่ชัดดีจริงๆ

มือกลองสุดจ๊าบ

ขวดรั่วป่าวหว่า

ซาร์วดี เพราะเจ้านี่ครับ

เครื่องปรุงงานนี้ครับ

ขอบคุณ ตู้low และ เครื่องบน จากพี่ก้อง สุพรรณบุรีครับ  แสงที่ใช้บนเวทีและ ด้านล่าง จาก พี่หวาน A-TEAM ครับ ส่วนตู้กลาง และชุด FORCH พร้อมขุมกำลัง อีกสองแร็ค จากประจวบ กรุ๊ป เอนเตอร์เทน ครับ ไว้จะอัพรูปเพิ่มเติมให้อีกเรี่อยครับ