ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คำถามที่พบบอย ๆ (FAQ)

Open DMX รุ่นไหนที่ eXtreme support

(1/3) > >>

mpimsarn:
ผมมี KMtronic Usb to DMX, Open DMX compatible แต่ eXtreme v3 ไม่ทำงานด้วย.

อยากทราบ มี Usb to DMX รุ่นใหนที่ eXtreme ทำงานด้วย ครับ
:thank1:

ขลุ่ย:
ติดต่อ X-men หรือวิทยา เจ้าของโปรแกรมด่วนเลย ราคาพิเศษ อย่าบอกใครล่ะ มีตัวคอลโทรล ไฟ LED ผ่านคอม แบบที่พี่ต้องการ ราคาเบา ๆ ผมทดลองใช้งานแล้ว  :th2: :th2: :th2: :th2: :th2: :th2:

จูเนียร์:
ตัวแรกที่ทดสอบใช้ ก็ตัวนี้ครับ ราคา 2,350 บ.

ตัวที่ 2  ราคาไม่ถึง สองพัน ติดต่อ ท่าน X-MEN ได้เลยครับ

EXTREME USB - DMX512

;D ;D :D :party:

mpimsarn:

--- อ้างจาก: ขลุ่ย ที่ วันที่ 16 พฤศจิกายน  2013, 13:44:10 น. ---ติดต่อ X-men หรือวิทยา เจ้าของโปรแกรมด่วนเลย ราคาพิเศษ อย่าบอกใครล่ะ มีตัวคอลโทรล ไฟ LED ผ่านคอม แบบที่พี่ต้องการ ราคาเบา ๆ ผมทดลองใช้งานแล้ว  :th2: :th2: :th2: :th2: :th2: :th2:

--- End quote ---
:thank1:

mpimsarn:
ตัวนี้ก็ไม่ทำงานกับ eXtreme.  ทดสอบกับโปรแกรม open source อื่นๆไม่มีปัญหา.

:strom: :bla:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version