ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับชื่อเพลงกับดนตรี เป็นคนละเพลงกันครับ  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทิดแหลม

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 75231840(พี่..คนคอน)
ผมใช้ ไฟล์เพลง EMK ครับ ผมเพิ่มเพลงใหม่เข้าไป แต่พอกดเล่นเพลงปรากฏว่า พิมพ์ชื่อเพลง ถูกต้อง พอกด ENTER กลับเล่นเป็นอีกเพลงครับ หากเป็นเช่นนี้จะแก้ปัญหาอย่างไรครับ เป็นแบบนี้ก็หลายเพลงครับ ครั้นจะโหลดไฟล์เพลงใหม่  ไฟล์เพลงที่ส่งมาดันอยู่ในอีเม็ลอีกที่สำคัญ อีเม็ลนั้นถูกล็อคไปเรียบร้อยแล้วด้วย กู้หลายครั้งก็กู้ไม่ได้  เสียดายเพลงครับซื้อเพลงทั้งปี พอจะมีทางแก้มั้ยครับ ขอคำชี้แนะหน่อยครับ
  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
Re: ขอความช่วยเหลือครับชื่อเพลงกับดนตรี เป็นคนละเพลงกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 5 ธันวาคม 2013, 20:48:34 น. »
ลองลบข้อมูลในโฟลเดอร์ DATA ทิ้งไป แล้วสร้างรายการเพลงใหม่ดูครับ   ถ้าไม่ได้อีกอาจเป็นที่ไฟล์เพลงครับ

ออฟไลน์ ผอ.ธวัช

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE759F3 สั่งจากครูภูมิ ครับ
Re: ขอความช่วยเหลือครับชื่อเพลงกับดนตรี เป็นคนละเพลงกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 5 ธันวาคม 2013, 20:52:33 น. »
ผมใช้ ไฟล์เพลง EMK ครับ ผมเพิ่มเพลงใหม่เข้าไป แต่พอกดเล่นเพลงปรากฏว่า พิมพ์ชื่อเพลง ถูกต้อง พอกด ENTER กลับเล่นเป็นอีกเพลงครับ หากเป็นเช่นนี้จะแก้ปัญหาอย่างไรครับ เป็นแบบนี้ก็หลายเพลงครับ ครั้นจะโหลดไฟล์เพลงใหม่  ไฟล์เพลงที่ส่งมาดันอยู่ในอีเม็ลอีกที่สำคัญ อีเม็ลนั้นถูกล็อคไปเรียบร้อยแล้วด้วย กู้หลายครั้งก็กู้ไม่ได้  เสียดายเพลงครับซื้อเพลงทั้งปี พอจะมีทางแก้มั้ยครับ ขอคำชี้แนะหน่อยครับ
  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
ท่านเป็นสมาชิกของค่ายไหนครับ...ถ้าเป็นสมาชิกค่าย Music Creator โหลดที่หน้าเว็ปได้เลย

ออฟไลน์ ทิดแหลม

• ระดับ 4
  • *
  • 75231840(พี่..คนคอน)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 5 ธันวาคม 2013, 21:08:55 น. »
ท่านเป็นสมาชิกของค่ายไหนครับ...ถ้าเป็นสมาชิกค่าย Music Creator โหลดที่หน้าเว็ปได้เลย
ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองทำดูครับ ว่าจะหายหรือเปล่า