เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ถึงเวลาดิจิตอลมิกเซอร์กันหรือยัง

<< < (2/3) > >>

ชา นครนม(ว๊อคแมน):
 :95:

ดนตรีไหมไทย:
ผมก็เล่น digital มาหลายปีแล้ว
ผมก็ยังชอบ digital ที่มีคอนโทรลเป็นแมนนวล มาให้ด้วยครับ...
แต่ราคาก็สูงมาก มาก มาก มาก
ก็เลยใช้ตามสภาพงาน แมนนวล บ้าง ถ้าต้องปรับเยอะ digital บ้าง ถ้าไม่ต้องปรับเยอะ

Smith:

--- อ้างจาก: มานพ ที่ วันที่ 29 มีนาคม  2024, 05:18:37 น. ---การฝึกฟังเสียง ช่วยเพิ่มศักยภาพในการทำงานครับ การฟังเสียงลูกสาวแม่ยายบ่นเป็นการ Ears training อย่างดี

ภาพผมกำลังฟังเสียงและทดสอบการปรับแต่งดีเลย์ตู้ dbTechnology

Sent from my 2201122G using Tapatalk

--- End quote ---
เก็บพุงหน่อยก็ดีคับ
 :84:

มานพ:

--- อ้างจาก: Smith ที่ วันที่ 29 มีนาคม  2024, 10:47:30 น. ---เก็บพุงหน่อยก็ดีคับ
 :84:

--- End quote ---

:58: :58: :58:

เด็กชายไพศาล:
 :30:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version