ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะมีสายลำโพงแบบไร้สายนะ แบบสายของกีตาร์หรือเบสอ่ะ คงจะสะดวกดี มีใครผลิตใหมครับ  (อ่าน 1967 ครั้ง)

auau

• บุคคลทั่วไป
น่าจะมีสายลำโพงแบบไร้สายนะ แบบสายของกีตาร์หรือเบสอ่ะ คงจะสะดวกดี มีใครผลิตใหมครับ

ออฟไลน์ หนุ่มไพรบึง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#740F32AB
หากเป็นสายสัญญาณไร้สายอาจพอได้ แต่ถ้าสายลำโพงไม่น่าจะมีนะครับ

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
น่าจะมีสายลำโพงแบบไร้สายนะ แบบสายของกีตาร์หรือเบสอ่ะ คงจะสะดวกดี มีใครผลิตใหมครับ
หากเป็นสายสัญญาณไร้สายอาจพอได้ แต่ถ้าสายลำโพงไม่น่าจะมีนะครับ

เคยเห็นแว้บๆ เป็นลำดพง 5.1 สำหรับคอมพิวเตอร์
แต่ลำโพงแบบ PA ยังไม่เคยเห็นหรือได้ยินว่ามีครับ.

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
คงจะยุ่งน่าดูครับ เวลาถ่านอ่อน หรือมีสัญญาณรบกวน

auau

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ เข้าใจแระ