ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญร่วมงานและรับประทานอาหารเนื่องในงานมงคลสมรส นายเอ  (อ่าน 68840 ครั้ง)

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ที่ไม่สามารถ ไปร่วมงานได้ เนื่องจากน้องชายผม(ร.ต.ต.ศักดิ์ชาย ทองคำพงษ์)ได้เสียชีวิตเมื่อ 00.30  ที่ผ่านมานี้ ก็ขออวยพรให้คู่บ่าวสาวจงครองรักกันอย่างมีความสุข ราบรื่น สมหวัง ตลอดนานเท่านาน
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748A44D7(X-WIN)
เดินทางมากันตอนไหน แจ้งบอกกันด้วยนะครับ เป็นห่วง

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • You'll never drunk alone
เดินทางมากันตอนไหน แจ้งบอกกันด้วยนะครับ เป็นห่วง

ตอนสองครับ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ตอนสองครับ
ไม่ได้ไป ครับป๋า เอ ขออวยพร ให้ทั้งสอง รักกันยืนยาวอย่าได้มีอะไรมาขัดขวางหรือผลัดพราก อยู่เป็นฝั่งเป็นฝาของลูกของหลาน

• คณะก่อการ
ถ้าแบบนี้ไม่น่ากลัว กลับเป็นผลดี วันนี้อากาศไม่ร้อน กางเต้นท์ เข็นโต๊ะ เก้าอี้ สบายไม่ร้อนแดด
ฝนอย่างมากก็ปรอยๆ แค่ 5 - 10 นาที แต่ตรงนี้ไม่มีเลยสักนิด แนวโน้ม ดูจากเปอร์เซ็นต์ฝนตกน้อยลง...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 เมษายน 2010, 10:46:06 น. โดย นายเอ »

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
ขอให้มีความสุข ทำมาค้าขึ้น ร่ำรวยเงินทองและลาภยศ อยูู่คู่กันตราบชั่วฟ้าดินสลาย
และที่ำสำคัญ "อยู่อย่างเข้าใจกัน" และ "พูดคุยกันให้มาก"

งบประมาณมาไม่ทัน.. เลยอดไปร่วมงาน
ต้องขออภัย "นายเอ" ด้วยครับ

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
ขอดูบรรยากาศหน่อยครับ
 :devil: :devil: :devil:

somjainuk74

อ.พนมทวน ฝนเริ่มตกปะปลายแล้วครับ
เลาขวัญก็น่าจะเช่นเดียวกัน
ที่ดอนแสลบ อ.ห้วยกระเจา
ช่างภาพไปถ่ายงานบวช บอกว่ากำลังตกเช่นกัน
ทีมงานวีดีโอ+จอ กำลังเตรียมอุปกรณ์กันเปียกฝนไป
งานบ้านเจ้าสาว ตาเอ

• คณะก่อการ
ขอดูบรรยากาศหน่อยครับ
ผมยังไม่ได้ไปบ้านเจ้าสาวเลย รอรถ พี่แป้งไปหาซื้อดอกไม้ ประดับงาน งานนี้ต้องยกให้พี่แป้งๆจริง ช่วยอะไรๆได้เยอะเลย สมกับเคยที่จัดงานแต่งคนอื่นซะมากมาย...
บ้านผมเพิ่งกางเต้นท์ เย็นนี้ ตั้งเวที ส่วนผมและคนอื่นๆ ไปอยู่กินเลี้ยงที่บ้านเจ้าสาว.... ป๋านึก พี่ยอด พี่วิทยา คนอื่นๆ ส่วนใหญ่อยู่วันที่ 25 กัน

somjainuk74

ผมยังไม่ได้ไปบ้านเจ้าสาวเลย รอรถ พี่แป้งไปหาซื้อดอกไม้ ประดับงาน งานนี้ต้องยกให้พี่แป้งๆจริง ช่วยอะไรๆได้เยอะเลย สมกับเคยที่จัดงานแต่งคนอื่นซะมากมาย...
บ้านผมเพิ่งกางเต้นท์ เย็นนี้ ตั้งเวที ส่วนผมและคนอื่นๆ ไปอยู่กินเลี้ยงที่บ้านเจ้าสาว.... ป๋านึก พี่ยอด พี่วิทยา คนอื่นๆ ส่วนใหญ่อยู่วันที่ 25 กัน
บ้านเจ้าสาววันนี้ ผมไม่ได้ไป ให้ทีมงานไปถ่ายทำ 4 คน
ผมติดถ่ายรูปงานแต่งลูกผู้ใหญ่บ้าน ตลุงใต้
แม่บ้านติดถ่ายรูปงานบวชที่ ดอนแสลบ
พรุ่งนี้ไปบ้านเจ้าบ่าวเวลา 15.00 น. 6 คน
เจอกันพรุ่งนี้ครับ

• คณะก่อการ
บ้านเจ้าสาววันนี้ ผมไม่ได้ไป ให้ทีมงานไปถ่ายทำ 4 คน
ผมติดถ่ายรูปงานแต่งลูกผู้ใหญ่บ้าน ตลุงใต้
แม่บ้านติดถ่ายรูปงานบวชที่ ดอนแสลบ
พรุ่งนี้ไปบ้านเจ้าบ่าวเวลา 15.00 น. 6 คน
เจอกันพรุ่งนี้ครับ
;D :o^: เจอกันพรุ่งนี้ก็ได้ครับ อิอิ  :cheer:

bula

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ที่ไม่สามารถ ไปร่วมงานได้ เนื่องจากน้องชายผม(ร.ต.ต.ศักดิ์ชาย ทองคำพงษ์)ได้เสียชีวิตเมื่อ 00.30  ที่ผ่านมานี้ ก็ขออวยพรให้คู่บ่าวสาวจงครองรักกันอย่างมีความสุข ราบรื่น สมหวัง ตลอดนานเท่านาน
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ

ไม่ได้ไปร่วมงานเช่นกัน ก้อขอให้เจ้าบ่าวเจ้าสาวมีความสุข รักกันยืนยาวนะค่ะ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ไปไม่ได้แล้ว ผบ.ทบ.บอกจะขึ้นบ้านใหม่พรุ่งนี้ เอากะปิน้ำปลา อะไรอีกก็ไม่รู้เข้าบ้าน

ขอให้มีความสุขครับ

ออนไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ไปไม่ได้แล้ว ผบ.ทบ.บอกจะขึ้นบ้านใหม่พรุ่งนี้ เอากะปิน้ำปลา อะไรอีกก็ไม่รู้เข้าบ้าน

(....)

(....)

ขอพิกัด บ้านหน่อยครับน้า

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
เอ้า... ทำไมกระชั้นชิดติดกันแบบนี้ละครับท่าน แล้วจะแบ่งภาคยังไงกัน

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
N13 50.603
E100 27.418

ไม่มีงาน ไม่มีพระครับ เขาทำตามชาวระยอง ก่อนย้ายเข้าจริงๆ ต้นหรือกลางเดือนหน้ามั้ง
ไม่มีของซักอย่างมีแต่เสื่อ คงกลัวผมไปสุพรรณฯ มั้ง  :no_ok: บ้านยังไม่เสร็จดีเลย

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
N13 50.603
E100 27.418

ไม่มีงาน ไม่มีพระครับ เขาทำตามชาวระยอง ก่อนย้ายเข้าจริงๆ ต้นหรือกลางเดือนหน้ามั้ง
ไม่มีของซักอย่างมีแต่เสื่อ คงกลัวผมไปสุพรรณฯ มั้ง  :no_ok: บ้านยังไม่เสร็จดีเลย
งั้น วันเข้าอยู่จริงจะไปร่วมฉลองด้วยคนครับ

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96
Done ยามค่ำ   ; ;D ;D ;D

bansuphan

bansuphan

bansuphan

bansuphan

bansuphan

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL740E3299
คนนี้แต่งวันไหนครับ...ผมจะได้มีธุระไปทางอื่นครับ คริๆๆๆๆๆ

คงต้องรอชาติหน้าละครับ ท่านไท  :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ขอให้ร่ำ ให้รวย มีความสุข เน้อ พี่ เอ แล้วใครเล่านี่ สวยจังงงงงงงงงงงงงงงงงง